Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Ðề: Xin anh chi giúp dùm để em có cơ hội học liên thông

Bạn đang ở đâu.........:chuyengivay:nói rõ oy mọi ng mới giúp đc chứ.......:mua:

Trích dẫn Gửi bởi wa wa
    Bạn đang ở đâu.........:chuyengivay:nói rõ oy mọi ng mới giúp đc chứ.......:mua:
    mình ở tp.hcm, bạn có thể giúp mình được ko.Nếu đc thì cảm ơn bạn nha. Mình đang rất cần mọi người giúp đỡ để có cơ hội tiếp tục học liên thông

Trích dẫn Gửi bởi conduongmua

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="wa wa">
    <aside>

<div class="attribution type">wa wa nói:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Bạn đang ở đâu.........:chuyengivay:nói rõ oy mọi ng mới giúp đc chứ.......:mua:[/QUOTE
    mình ở tp.hcm, bạn có thể giúp mình được ko.Nếu đc thì cảm ơn bạn nha. Mình đang rất cần mọi người giúp đỡ để có cơ hội tiếp tục học liên thông
    chị nên đi làm học hỏi một thời gian, để biết thêm kiến thức thực tế về kế tóan.

Với lại có chứng thực cũng không có hợp lý khi chị mới tốt nghiệp thì sao có thể chứng thực đi làm 3 năm được ?</div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

Trích dẫn Gửi bởi Susun
    chị nên đi làm học hỏi một thời gian, để biết thêm kiến thức thực tế về kế tóan.

Với lại có chứng thực cũng không có hợp lý khi chị mới tốt nghiệp thì sao có thể chứng thực đi làm 3 năm được ?
    Chỉ chứng thực 1 năm thôi anh.
    Em vừa đi học vừa đi làm. :lala:

Trích dẫn Gửi bởi conduongmua
    Em tốt nghiệp trung cấp, giờ muốn học liên thông nhưng trường em yêu cầu phải có dấu xác nhận 1 năm công tác( chỉ là hình thức để hợp thức hóa việc học liên thông thôi). Xin anh chị giúp dùm em để em có cơ hội tiếp tục việc học. Em ở tp.hcm:ammuu:
    bạn ra trường khi nào, nếu mới thì bạn nên đi làm một thời gian rồi sau đó hãy đăng ký thi. Như vậy sẽ tốt hơn là cứ đi học thôi đó bạn vì trong thời gian đi làm đó bạn sẽ tích luỹ được kinh nghiệm giúp cho việc học dễ dàng hơn.

Trích dẫn Gửi bởi tuithem
    bạn ra trường khi nào, nếu mới thì bạn nên đi làm một thời gian rồi sau đó hãy đăng ký thi. Như vậy sẽ tốt hơn là cứ đi học thôi đó bạn vì trong thời gian đi làm đó bạn sẽ tích luỹ được kinh nghiệm giúp cho việc học dễ dàng hơn.
    Tại hiện giờ em chưa có việc làm nên trong thời gian này em muốn tiếp tục học liên thông, trương em yêu cầu xin dấu xác nhận 1 năm công tác( chỉ là hình thức thôi). Anh chị nào có thể giúp dùm em , em cảm ơn nhiều lắm

Làm gì có vụ chứng thực 1 năm đi làm.
    Họ làm khó bạn đó.
    Chả có ý nghĩa gì với cái chứng thực đó
    Công dân có quyền mưu cầu hạnh phúc trong đó có cả việc được học hành. Miễn sao .... có xiền đóng học là được.
    Bắt chứng thế là không đúng

Trích dẫn Gửi bởi Red Square
    Làm gì có vụ chứng thực 1 năm đi làm.
    Họ làm khó bạn đó.
    Chả có ý nghĩa gì với cái chứng thực đó
    Công dân có quyền mưu cầu hạnh phúc trong đó có cả việc được học hành. Miễn sao .... có xiền đóng học là được.
    Bắt chứng thế là không đúng
    Nhưng trường nó yêu cầu thì em phải làm đúng như vậy mới dc hoc, hic...hic

Em có việc muốn nhờ anh chị, em muốn học liên thông lên Đại học nhưng chỉ học được buổi tối thôi, em đang lam ở Hải Dương và muốn học liên thông ở Hải dương luôn, nhưng không biết đợt nào có lớp học tối, anh chi nào biết chỉ giúp em nhé. Em cảm ơn ( dangtruonghy@gmail.com)

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối