Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

mình muốn tìm 1 lớp học kế toán nâng cao

chào các bạn
    mình mới đi làm chưa lâu, nên hiện tại minh vẫn chưa năm vững được những gì mình phải làm trong 1 tháng. hiện tại minh mới chỉ thạo lam báo cáo thuế hàng tháng thôi.
    bây giờ mình lo lắm vi chị kế toán của cty mình dang muốn xin nghỉ, ma minh thi chưa thạo việc. nên mình muốn tìm lớp học thật tốt để đi học lại xem sao
    có ai biết thì chỉ cho mình với nhé
    cảm ơn các bạn

Ðề: mình muốn tìm 1 lớp học kế toán nâng cao

chào các bạn
    mình cũng muốn đi học thêm bạn nào biết chỉ giúp mình với nhé.
    Cám on các bạn nhiều.

Bạn có thể đến mấy trung tâm ở chỗ DH KTQD ấy ở đó có nhiều lớp lắm và họ thường xuyên mở lớp hàng tháng.

Bạn có thể tìm đến trường Đại học kinh tế khoa kế toán, hay viện kế toán, cứ vào học bình thường không cần học phí cũng được, đẻ em cho địa chỉ học miễn phí luôn,

mình thì nghĩ bạn chưa cần đi học ở đâu cả, bởi khi bạn chưa nắm được bản chất của TK thì đi học cũng như "nước đổ đá khoai" thui. Do vậy, trước hết bạn nên mở lại sách vở học ra để nắm vững được cái bản chất của Tài khoản, đồng thời bạn cập nhập thêm các thông tư, nghị định, ..... Bạn có thể vào những trang trang Web sau: WWW.gdt.gov.vn; WWW.mof.gov.vn; ....... để cập nhập. Khi đã nắm được bản chất thì bạn sẽ thấy tự tin hơn, và khi đã làm nhiều thì sẽ thành thạo thui.
    Khi kế toán của bạn đã nên tay thì hãy đi học các lớp nâng cao như thạch sĩ, tiến sĩ Chúc bạn thành công.

Ah, mình cũng muốn học lại Kế toán Mỹ từ căn bản đến nâng cao. Các bạn biết chỗ nào thì giới thiệu cho mình luôn nhé!

Bạn nào muốn học kế toán nâng cao thì vào trang web của công ty CleverCFO (search trên GOOGLE nhé). Có điều học phí cao vai~

Mình thì không có điều kiện để đi học nâng cao , bác nào biết Trường nào, địa chỉ nào tổ chức lớp kế toán trưởng theo hình thức đào tạo từ xa thì vui lòng cho mình biết với

Bạn đến TT đào tạo kế toán số 6 Vũ Ngọc Phan học cũng được. Mình đang học ở đó mà

Trích dẫn Gửi bởi Xí Ngầu
    Mình thì không có điều kiện để đi học nâng cao , bác nào biết Trường nào, địa chỉ nào tổ chức lớp kế toán trưởng theo hình thức đào tạo từ xa thì vui lòng cho mình biết với
    Trường Đại học KTQD và Trường HVTC hay mở các lớp học kế toán trưởng. Nhưng mình cũng không rõ có đào tạo từ xa không , mình chỉ thấy học vào các buổi tối hay thứ bẩy và CN không ,bạn thử đến 2 trường này hỏi xem.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối