Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 9 của 9

tìm người học cùng kế toán thực hành

ai có nhu cầu học kế toán thực hành không bà con ơi, mình đang cần kiếm thêm 5 người nữa học cùng, học trên chứng từ thực , vào sổ sách , lên báo cáo tài chính, đọc và phân tích báo cáo tài chính, và được truyền đạt kinh nghiệm thực tiễn , thời gian học từ 10-> 15 buổi , học vào buổi tối , tại phương mai , gần bệnh viện bạch mai, do giáo viên là kiểm toán đậy

Ðề: tìm người học cùng kế toán thực hành

điện thoại mình là 01674156508

Mình cũng muốn bit cụ thể học phí ntn thì mới học được chứ và cả chất lượng nữa.

2 triệu / 1 người. chất lượng đảm bảo, nhưng mình cũng nói luôn đây ko phải chung tâm, lớp học này học tổng số có 6 người học,

xiz .tuỳ thôi đây ko phải trò mới bạn à mình cũng chẳng dảnh mà ngồi đó nghĩ ra . Mình đang cần học nhưng nhờ họ kèm 1 mình mà thời gian và thu nhập như vậy thì họ ko kèm nên mình mới phải tìm thêm mấy người nữa học cùng. mình cũng chẳng thể so sánh là thu nhập của họ như thế là quá cao hay quá thấp vì mỗi người có một mức thu nhập khác nhau. còn mình thì cần học

Trích dẫn Gửi bởi dim
    xiz .tuỳ thôi đây ko phải trò mới bạn à mình cũng chẳng dảnh mà ngồi đó nghĩ ra . Mình đang cần học nhưng nhờ họ kèm 1 mình mà thời gian và thu nhập như vậy thì họ ko kèm nên mình mới phải tìm thêm mấy người nữa học cùng. mình cũng chẳng thể so sánh là thu nhập của họ như thế là quá cao hay quá thấp vì mỗi người có một mức thu nhập khác nhau. còn mình thì cần học
    Nơi bạn học là ở miền nào thế

Ngõ 135 Phương Mai_ Đống Da _Ha Nội

Trích dẫn Gửi bởi dim
    ai có nhu cầu học kế toán thực hành không bà con ơi, mình đang cần kiếm thêm 5 người nữa học cùng, học trên chứng từ thực , vào sổ sách , lên báo cáo tài chính, đọc và phân tích báo cáo tài chính, và được truyền đạt kinh nghiệm thực tiễn , thời gian học từ 10-> 15 buổi , học vào buổi tối , tại phương mai , gần bệnh viện bạch mai, do giáo viên là kiểm toán đậy
    Đâu nhất thiết phải thuê người dạy ha bạn. Mình nghĩ bạn có thể tham khảo qua trang web: http://www.bacthanh.com bạn cũng được học trên chứng từ thực và cũng vào sổ sách và lên báo cáo tài chính.Bạn còn đắn đo bạn cũng có thể đến học thử ở đấy anh chị cũng tận tình lắm.trước mình học và mình cảm thấy oki lắm

Trích dẫn Gửi bởi dim
    2 triệu / 1 người. chất lượng đảm bảo, nhưng mình cũng nói luôn đây ko phải chung tâm, lớp học này học tổng số có 6 người học,
    Bạn có thể qua Trung tâm đào tạo kế toán học lớp trên sổ học phí bạn chỉ mất 1.400.000dd/1 khoá gồm 20 buổi. học song mình nghĩ bạn cũng vào sổ sách và lên được báo cáo tài chính.Các thầy cô dạy cũng rất oki.Bạn có thể đến học thử còn đăng ký hay không là quyết định của bạn