Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Tài liệu về chi phí_ cách sử lý , cân đối và dự toán chi phí của doanh ngiệp xây lắp

Hiện tại em đang cần gấp tài liệu về kế toán cho Doanh nghiệp xây lắp và nhất là mảng tài liệu liên quan đến chi phí_ việc sử lý, cân đối và dự toán chi phí của doanh nghiệp xây lắp. Anh chị nào có vui lòng chia sẻ cho em được không ạ ? Em cảm ơn mọi người nhiều.

Mail của em :meomeo02_03@yaoo.com.vn

Hi vọng nhận được tin sớm từ cả nhà. Chúc mọi người ngày mới tốt lành.

Ðề: Tài liệu về chi phí_ cách sử lý , cân đối và dự toán chi phí của doanh ngiệp xây lắp

Trích dẫn Gửi bởi nhan_08
    kế toán cho Doanh nghiệp xây lắp và nhất là mảng tài liệu liên quan đến chi phí_ việc sử lý, cân đối và dự toán chi phí của doanh nghiệp xây lắp.
    .
    Tài liệu này tạp phế lù quá ha!:sorrynha:
    Nếu một tài liệu gồm nhiều thứ như thế, từ trước đến giờ chưa nghe thấy. Các vấn đề phát sinh xảy ra thì tốt nhất nên yết kiến các bậc tiền bối là tốt nhất. Vì vấn đề này thực tế ở mỗi nơi mỗi khác, còn tuỳ theo cách nhìn nhận của từng công ty nữa.:xinchao:

Ðề: Tài liệu về chi phí_ cách sử lý , cân đối và dự toán chi phí của doanh ngiệp xây lắp

Mình cũng đang làm kế toán cho cty XD nhưng thấy công việc này phức tạp quá, nhiều cái rắc rối chẳng biết làm thế nào. Có bạn nào có kinh nghiệm về kế toán cho cty XD thì chia sẻ với mình nha!