Mỗi người đều có một vẻ đẹp cũng như sức hấp dẫn riêng. Hãy khám phá sức hấp dẫn của chính bạn bằng bài trắc nghiệm đơn giản này nhé.

Không được xem trước đáp án nhe

1. Bạn muốn đi du lịch ở đâu nhất trong số các địa điểm sau?

A. Bắc Kinh…….trả lời câu hỏi số 2.

B. Tokyo……trả lời câu hỏi số 3.

C. Paris……trả lời câu hỏi số 4.

2. Bạn đã bao giờ khóc khi xem một bộ phim cảm động chưa?

A. Đã từng……trả lời câu hỏi số 4.

B. Chưa bao giờ…… trả lời câu hỏi số 3.

3. Nếu ban trai/bạn gái của bạn trễ hẹn với bạn, bạn sẽ làm gì?

A. Cố đợi thêm 30 phút nữa, biết đâu anh ấy/cô ấy bận việc gì đột xuất thì sao……..trả lời câu hỏi số 4.

B. Bỏ về ngay lập tức…… trả lời câu hỏi số 5.

C. Đợi cho đến khi anh ấy/cô ấy đến……..trả lời câu hỏi số 6.

4. Bạn có thích đi xem phim một mình không?

A. Có……trả lời câu hỏi số 5.

B. Không……trả lời câu hỏi số 6.

5. Khi anh ấy/cô ấy ngỏ ý muốn hôn bạn trong lần hẹn đầu tiên bạn sẽ làm gì?

A. Từ chối…… trả lời câu hỏi số 6.

B. Một nụ hôn nhẹ lên trán thì được……trả lời câu hỏi số 7.

C. Đồng ý để anh ấy/cô ấy hôn……trả lời câu hỏi số 8.

6. Bạn có phải là một người hài hước không?

A. Vâng, tôi luôn làm người khác phải bật cười……..trả lời câu hỏi số 7.

B. Chẳng ai bảo tôi có khiếu hài hước cả…….trả lời câu hỏi số 8.

7. Bạn có nghĩ bạn có năng lực lãnh đạo không?

A. Có…….trả lời câu hỏi số 9.

B. Không…….trả lời câu hỏi số 10.

8. Nếu được sinh ra một lần nữa bạn muốn làm con trai hay con gái?

A. Con trai……trả lời câu hỏi số 9.

B. Con gái……trả lời câu hỏi số 10.

C. Tôi không hề có ý nghĩ ấy…….kiểu D.

9. Bạn đã bao giờ “bắt cá nhiều tay” tại cùng một thời điểm chưa?

A. Đã từng…… kiểu B.

B. Chưa……kiểu A.

10. Bạn có nghĩ mình là một người thông minh không?

A. Có…….kiểu D.

B. Không…….kiểu C.

KẾT QUẢ:

Kiểu A: Xin chúc mừng! Bạn thực sự rất hấp dẫn và lôi cuốn. Trong mắt những người khác phái, bạn luôn là người có sức quyến rũ. Bạn không những đẹp về hình thức mà còn là người có khiếu hài hước và rất dịu dàng, hoà nhã.

Bạn hiểu biết rộng, biết cách cư xử, đối đãi với mọi người. Ngoài ra, bạn còn là người biết phân phối thời gian một cách hợp lý. Do đó, bạn luôn làm cho người khác phái phải ngưỡng mộ, ước muốn.

Kiểu B: Bạn là một người khá thú vị! Dễ dàng gây được sự chú ý, thu hút với những người khác phái nhưng lại rất tỉnh táo và nghiêm túc trong tình yêu. Sự hài hước của bạn khiến cho người khác luôn muốn được ở gần. Anh ấy/ cô ấy sẽ rất hạnh phúc khi có bạn!

Kiểu C: Không đến nỗi tệ lắm! Mặc dù “chỉ số” hấp dẫn của bạn không được cao nhưng bù lại bạn có những ưu điểm khiến người khác luôn muốn được ở gần và khám phá. Bạn là người chân thật. Một điều khá thú vị nữa là, bạn thường có một cái nhìn “khác người” về những sự vật xung quanh. Trong mắt bạn bè, bạn là một người cực kỳ thân thiện và nhiệt tình.

Kiểu D: Xin chia buồn cùng bạn! Bạn không có sức hấp dẫn đối với những người khác phái. Bạn thiếu sự tinh tế và sâu sắc trong việc nhìn nhận và đánh giá mọi việc. Vì thế, đứng giữa một đám đông đầy sự tự tin và lôi cuốn, bạn dễ bị mờ nhạt.
-----------------------------------------------------------------------------------------
mình tự trả lời rồi,kiểu B đấy.:461: