Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Chiêu đánh vợ :votay:

“Mình tát cho vợ hai cái và đá một phát làm vợ lăn quay ra nhà. Vợ không giận được mà còn thấy sướng” - một anh kể với đồng nghiệp chiêu trả thù vợ.

Cậu bạn ngạc nhiên gặng hỏi rõ.

- À, đơn giản thôi mà. Hôm nọ, mình uống bia với công ty nhưng uống không nhiều, trên đường về nghĩ ra một ý tưởng…Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình. Mình tát cho vợ hai cái và đá một phát làm vợ lăn quay ra nhà, rồi quát: “Cô là đứa nào, ngoài vợ tôi ra không con nào được đụng vào người tôi.” Nói rồi mình lăn ra ngủ.

Sáng ngủ dậy đã thấy cơm nóng dọn sẵn, vợ thì vừa làm vừa tủm tỉm. Mình vừa trả được thù việc vợ hay mắng chửi, mà vợ thì vẫn sướng.
    :dangiuqua:

Ðề: Chiêu đánh vợ :votay:

:dancing: chuyện này hay

ĐƯỢC !! NHƯNG ÁC QUÁ:danhtrong:

:ammuu: cái này ko lừa được ai đâu cê nờ tê tê........ :cogidau:

Đừng nghĩ em ác nhưng nếu có ai đánh em như vậy có lẽ người đó sẽ nhận được gấp đôi cái mà em được nhận đó"vì em chưa có chồng"!

Trích dẫn Gửi bởi ducthinhcntt
    “Mình tát cho vợ hai cái và đá một phát làm vợ lăn quay ra nhà. Vợ không giận được mà còn thấy sướng” - một anh kể với đồng nghiệp chiêu trả thù vợ.

Cậu bạn ngạc nhiên gặng hỏi rõ.

- À, đơn giản thôi mà. Hôm nọ, mình uống bia với công ty nhưng uống không nhiều, trên đường về nghĩ ra một ý tưởng…Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình. Mình tát cho vợ hai cái và đá một phát làm vợ lăn quay ra nhà, rồi quát: “Cô là đứa nào, ngoài vợ tôi ra không con nào được đụng vào người tôi.” Nói rồi mình lăn ra ngủ.

Sáng ngủ dậy đã thấy cơm nóng dọn sẵn, vợ thì vừa làm vừa tủm tỉm. Mình vừa trả được thù việc vợ hay mắng chửi, mà vợ thì vẫn sướng.
    :dangiuqua:
    :ammuu: vậy bạn đức thịnh đề dành chiêu này mai mốt cho vợ nhá:ammuu: hay đóa

Thích thì vả ngày trước mặt ấy chứ, việc gì phải dùng chiêu. Thách vợ dám cãi với phản ứng đấy :daica:

Trích dẫn Gửi bởi HOA BẤT TỬ
    :ammuu: vậy bạn đức thịnh đề dành chiêu này mai mốt cho vợ nhá:ammuu: hay đóa
    Vote cho BT 1 phiếu ! Kiểu này có mún cũng chưa chắc có vợ để mà oánh đâu đóa! :k5798618::k5798618:

nếu là mình mình cũng sẽ trả đòn lại vì say j đến nổi chính vợ mình cũng không nhận ra thì làm j có chuyện nghĩ đến vợ nữa. Giả say thôi.................ixchiêu đó xưa rồi Dễm ạ

lịnh vợ kiểu này độc đó nhưng vũ phu quá,:nhaykieumoi:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối