Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 41 của 124 Đầu tiênĐầu tiên ... 3139404142435191 ... CuốiCuối
Kết quả 401 đến 410 của 1239
    Ðề: Cựu binh dân kế toán

Trích dẫn Gửi bởi kimthanh08
    Không ạh. Tự phong quân hàm, tự ký rồi tự hành quân, dấu của vợ đóng rồi :bumbum:
    Nghe thằng bán giày nói dấu của vợ hơi bị méo phải không ta????:bdance::bdance:

Trích dẫn Gửi bởi tiger2774
    Nghe thằng bán giày nói dấu của vợ hơi bị méo phải không ta????:bdance::bdance:
    Dấu méo xẹo :501::181: letuan????
    Đi được một lát phát hiện dấu bị méo nên letuan quay về hỏi vợ: "em lấy cái gì em đóng mà nó méo vậy?" :k4929481:

Dấu méo xẹo :501::181: letuan????
    Đi được một lát phát hiện dấu bị méo nên letuan quay về hỏi vợ: "em lấy cái gì em đóng mà nó méo vậy?" :k4929481:
    Đóng nghe cái chẹp nên cũng chẳng biết là cái gì :171:

Dấu méo xẹo letuan????
    Đi được một lát phát hiện dấu bị méo nên letuan quay về hỏi vợ: "em lấy cái gì em đóng mà nó méo vậy?"

Đóng nghe cái chẹp nên cũng chẳng biết là cái gì

Các pác có đầu óc tưởng tượng phong phú quá đi

Trích dẫn Gửi bởi letuan28
    Dấu méo xẹo letuan????
    Đi được một lát phát hiện dấu bị méo nên letuan quay về hỏi vợ: "em lấy cái gì em đóng mà nó méo vậy?"

Đóng nghe cái chẹp nên cũng chẳng biết là cái gì

Các pác có đầu óc tưởng tượng phong phú quá đi
    Vì có đều óc tưởng tượng phong phú nên hôm qua tui bị anh "ec min" xóa bài với lý do hay nhất DĐ là "tham quá" hè hè... trong bài tìm việc làm thêm ngoài giờ của một em bé gái kakakaka.... :kissanh:

Vì có đều óc tưởng tượng phong phú nên hôm qua tui bị anh "ec min" xóa bài với lý do hay nhất DĐ là "tham quá" hè hè... trong bài tìm việc làm thêm ngoài giờ của một em bé gái kakakaka.... :kissanh:
    Là BAO xóa. Lý do tìm việc làm thêm buổi tối sai tiêu chí của người lính.

Trích dẫn Gửi bởi Baocông
    Là BAO xóa. Lý do tìm việc làm thêm buổi tối sai tiêu chí của người lính.
    Ngày trước ở núi thấy gái là hú như vượn nên bây giờ trời về đêm trở lạnh bệnh nó "tái phát" í mừ :kingkong:. Hic... tui được các sếp quan tâm và chăm sóc dữ quá :xinloinhe:

Lão BAO chăm sóc tui dữ quá nha hè hè... có tin tui bán Phủ Khai Phong không hả :nhaykieumoi: :cuoiranuocmat:

Buồn buồn lấy súng coi chơi:

Loại mà mấy chú đội nhà ta sử dụng. Phải nói là bắn hết ý! Ít hỏng hóc, nồi đồng cối đá!

Chiến lợi phẩm của Mẽo, sử dụng trong chiến đấu cũng hết ý!
    .........

Chào cac' bac' cựu chiến binh.......
    Con thuộc thế hệ sau nên chưa biết đến chiến tranh là như thế nào, qua câu chuyện của các bác ......đã giúp cho những người trẻ tủi như tụi con hiểu thêm về sự tàn khốc của chiến tranh cũng như tình đồng chí của các bác trong thời chiến ấy, hiểu biết thêm về lịch sử hào hùng của dân tộc .......Con rất khâm phục tính gan dạ , dũng cảm của các bác trong thời chiến tranh, nếu không có các chú, các bac' hy sinh hạnh phúc, gia đình để giải phóng đất nước thì không có ngày tụi con hưởng được thanh bình và hạnh phúc như ngày hôm nay......
    Nói thật với các Bác, con rất quý bộ đội và từ hồi còn học cấp 3 con đã mơ ước được trở thành cô bộ đội cụ hồ :macco:......nhưng ước mơ đó sẽ chẳng bao giờ thành sự thật vì.....:hichic:......Con đã từng mơ sẽ được đi lính, được cầm súng như các Bác ấy......Trong quân đội sẽ rèn luyện cho con người biết được rất nhìu điều, đặt biệt là kỷ luật và sắp xếp đồ đạt gọn gàng.....(mí anh nào ở nhà là con trai cưng thì nên cho đi lính) he`he`.......

Con mún nói với Bac' Đồng ......một điều mà con........

Bác Đồng ơi....Con đã theo dõi câu chuyện của bac' Đồng từ đầu tới cuối, và rất thích câu chuyện tình iu của Bác trong lúc còn chưa ra chiến trường ấy...cô em gái của anh đi lính cùng với bác i'.......nhưng con đợi quài mà hông thấy bác nói gì tới chiện đó nữa hết :cry7:.......Sau này bác có gặp lại người iu đầu tiên của Bác hông vậy???.......Bác kể cho con và mọi người về chuyện tình iu của Bác trong chiến tranh đi....con rất muốn nghe.......

Trang 41 của 124 Đầu tiênĐầu tiên ... 3139404142435191 ... CuốiCuối