Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

KHI ĐÀN ÔNG KHÓC???????????

Phụ nữ khóc thì minh thấy nhiều rồi, nhưng đàn ông khóc có phải họ quá yếu đuối, có nên đặt tình cảm cho 1 ngươì đàn ông như vậy ko? Họ yếu đuối wa có bảo vệ dc phụ nữ ko? Hay gặp thất bại j la đưa nước mắt ra than thở và khóc??????????????

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

bạn nào có lời khuyên j ko? khi yêu 1 ngươì đàn ông hay khóc?????????///

Ðề: KHI ĐÀN ÔNG KHÓC???????????

Mình không biết khuyên thế nào cả. Nhưng không phải người đàn ông nào khóc cũng là yếu đuối.

Không phải khi đang ông khóc là người yếu đuối đâu đôi khi họ cảm thấy bất lực trước tất cả mọi thứ thì họ cảm thấy khóc sẽ nhẹ nhõm hơn, thanh thản hơn. Đây phải chỉ có phụ nữ mới có nước mắt, đàn ông cũng là người có nước mắt và có tình cảm mà. Phụ nữ có thể khóc tại sao đàn ông lại không thể? E rất thông cảm với những người đàn ông như vậy!

mình khóc suốt à. con trai %%. nhưng mà sao cứ là khóc ==> yếu đuối nhỉ. mình khỏe mạnh lắm ^_^!. Tùy người thôi , chứ ko phải tất cả đâu. Những người yếu đuối khi đứng lên thì còn khủng khiếp hơn là những người mạnh mẽ ấy chứ

tại sao phụ nữ được khóc mà con trai không được khóc
    con trai khóc có thể la vì nhiều nguyên nhân mà
    đâu phải hơi tý là an vạ đâu

Trích dẫn Gửi bởi faluko
    tại sao phụ nữ được khóc mà con trai không được khóc
    con trai khóc có thể la vì nhiều nguyên nhân mà
    đâu phải hơi tý là an vạ đâu
    Cái này hay nà ai sinh ra trên đời mà hok khóc

Vui cũng khóc, buồn cũng khóc, ko vui ko bùn cũng khóc

Khóc ko hẳn là buồn,cười ko hẳn là vui. tùy từng người thôi bạn ak!!

Con trai khóc? Small ít khi thấy lắm! Khi đó chắc hẳn con trai cảm thấy đau khổ lắm mới khóc, vì con trai chẳng mấy khi khóc mà để người khác thấy mình khóc đâu nhỉ? Khi mà con trai ko thể khóc được là lúc mà họ kìm nén cảm xúc của mình ghê ghớm (ko muốn ai đó thấy mình khóc), còn con trai mà cứ thấy sự việc gì nản lòng cũng khóc được thì hơi yếu đuối quá! Hic, nhưng mà khóc xong rùi mà thấy tự tin và mạnh mẽ hơn thì khóc cũng tốt. Hi, khi cười mà có người cười cùng thì vui hơn nhìu, khi khóc mà có người khóc cùng thì thấy ấm áp hơn và ko thấy cô đơn chút nào. Khóc cũng xua tan đi nỗi buồn. Khóc ko hoàn toàn là quyền của con gái, nhưng thay vì khóc thì cười sẽ tốt hơn mà. Cùng cười nhìu hơn nào. Hi hi :lala:

Trích dẫn Gửi bởi smallrabbit
    Con trai khóc? Small ít khi thấy lắm! Khi đó chắc hẳn con trai cảm thấy đau khổ lắm mới khóc, vì con trai chẳng mấy khi khóc mà để người khác thấy mình khóc đâu nhỉ? Khi mà con trai ko thể khóc được là lúc mà họ kìm nén cảm xúc của mình ghê ghớm (ko muốn ai đó thấy mình khóc), còn con trai mà cứ thấy sự việc gì nản lòng cũng khóc được thì hơi yếu đuối quá! Hic, nhưng mà khóc xong rùi mà thấy tự tin và mạnh mẽ hơn thì khóc cũng tốt. Hi, khi cười mà có người cười cùng thì vui hơn nhìu, khi khóc mà có người khóc cùng thì thấy ấm áp hơn và ko thấy cô đơn chút nào. Khóc cũng xua tan đi nỗi buồn. Khóc ko hoàn toàn là quyền của con gái, nhưng thay vì khóc thì cười sẽ tốt hơn mà. Cùng cười nhìu hơn nào. Hi hi :lala:
    khóc thì con trai chỉ khóc 1minh thôi không bao h khóc cung với người khác cả

Trích dẫn Gửi bởi faluko
    khóc thì con trai chỉ khóc 1minh thôi không bao h khóc cung với người khác cả
    Hic, nhưng con gái mà khóc nếu có người con trai (người ấy) khóc cùng sẽ cảm thấy ko hề bị lạc lõng và cô đơn

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối