Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Ðề: bảo hộ lao động trong doanh nghiệp

Công ty bạn có thành lập công đoàn không nếu có bạn lên công đoàn bảo người ta cho mẫu hướng dẫn bảo hộ lao động về làm là ok thôi.

Trích dẫn Gửi bởi hangna
    Công ty bạn có thành lập công đoàn không nếu có bạn lên công đoàn bảo người ta cho mẫu hướng dẫn bảo hộ lao động về làm là ok thôi.
    công ty mình có thành lập công đoàn nhưng là daonh nghiệp mới và công đoàn cơ sở cũng mới lên không có mẫu, bạn nào có cho mình biết với nhé,

các anh chị chỉ giúp em vần đề bảo hộ lao động trong công ty em sẽ bắt đầu xây dựng ra sao. hiện tại em chưa hình dung đựoc sẽ bắt đầu từ chỗ nào.

Trích dẫn Gửi bởi dangvan
    các anh chị chỉ giúp em vần đề bảo hộ lao động trong công ty em sẽ bắt đầu xây dựng ra sao. hiện tại em chưa hình dung đựoc sẽ bắt đầu từ chỗ nào.
    các anh chị giúp em trả lời về bảo hộ lao động với, thứ 5 này công ty em có đoàn kiểm tra mà em chưa biết phải bắt đầu xây dựng ra sao/:hichic::hichic::hichic:

Trích dẫn Gửi bởi dangvan
    các anh chị giúp em trả lời về bảo hộ lao động với, thứ 5 này công ty em có đoàn kiểm tra mà em chưa biết phải bắt đầu xây dựng ra sao/:hichic::hichic::hichic:
    Tôi không hiểu rõ mục đích bạn hỏi là cái gì nhưng việc DN trang bị bảo hộ lđ cho người lđ là nghĩa vụ và trách nhiệm của người SD lđ với người lđ. VD làm máy móc nguy hiểm thì phải có trang thiết bị bảo hộ cho người lđ........

DN trang bị bảo hộ lđ cho người lđ là nghĩa vụ và trách nhiệm của người SD lđ với người lđ. vậy bạn đã trang bị thiết bị bảo hộ lao động cho mọi người chưa. Hãy tham khảo Công ty TNHH Bảo hộ Lao động Lam Giang chuyên cung cấp các sản phẩm bảo hộ lao động tốt