Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Có ai đóng BHXH ở cơ quan BH ở hai Bà Trưng cho e hỏi

Công ty e đăng ký BHXH lần đầu, Hồ sơ bên e gồm 3 bản 02A danh sách lao động đóng BHXh, 3 bản mẫu C1A là bản đăng ký BHXH, hồ sơ người lao động đầy đủ
    Giờ họ yêu cầu e làm thêm 3 bản 03 mà e ko biết là 03 gì???? Đang hỏi thì họ cãi nhau nên ko hỏi đc cái chi.
    Cần chi viện gấp

---------- Post added at 06:39 ---------- Previous post was at 05:04 ----------

Thôi e lại tự sướng đươc rồi cả nhà ạ. Khổ thía, nhờ bác google ra ngay. làm thủ tục hành chính, thiệt mêt

Ðề: Có ai đóng BHXH ở cơ quan BH ở hai Bà Trưng cho e hỏi

Trích dẫn Gửi bởi huongntlenam
    Công ty e đăng ký BHXH lần đầu, Hồ sơ bên e gồm 3 bản 02A danh sách lao động đóng BHXh, 3 bản mẫu C1A là bản đăng ký BHXH, hồ sơ người lao động đầy đủ
    Giờ họ yêu cầu e làm thêm 3 bản 03 mà e ko biết là 03 gì???? Đang hỏi thì họ cãi nhau nên ko hỏi đc cái chi.
    Cần chi viện gấp

---------- Post added at 06:39 ---------- Previous post was at 05:04 ----------

Thôi e lại tự sướng đươc rồi cả nhà ạ. Khổ thía, nhờ bác google ra ngay. làm thủ tục hành chính, thiệt mêt
    Hi ban
    Họ yêu cầu bạn làm như vậy là để họ kiểm trai lại thông tin lần cuối và check vào đó
    Không có vấn đề gì đâu
    Bạn yên tâm