Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 100

Tư vấn giúp em cách chữa vô sinh, hiếm muộn tốt nhất?

Trước tiên là phải xem xem đi khám thì vấn đề nằm ở vợ hay chồng. Từ đó mới có hướng giải quyết cụ thể

Con cái là lộc trời cho. Bạn và vợ cứ chuẩn bị tâm lý cho thoải mái đi. Đừng suy nghĩ nhiều ảnh hưởng tâm lý

Bạn giống anh trai mình 2vc ông ấy cũng 6 năm rồi chưa có đi khắp nơi thuốc nam, bắc 2 lần cấy phôi ở 103 và BV Bưu Điện nhưng đều không được. Cảm thông chúc bạn và những người muộn con sớm có niềm vui hạnh phúc.

Kinh nghiệm của mình sau khi đi chữa chạy nhiều nơi thì người chồng không có hoặc có mà tinh trùng không tiến tới thì bó tay, phải trị cho người chồng trước. Còn lại người vợ nếu chỉ bị kinh nguyệt không đều, miễn là có noãn (trứng) mà vẫn không có bé được là do cơ địa của mình lạnh, gây khó thụ thai hoặc giả khi tinh trùng có gặp được trứng trong tử cung cũng không bám đậu lại được. Đây là nguyên nhân chính gây hiếm muộn các cặp vợ chồng gặp phải. Vấn đề này chỉ cần khắc khục bằng thuốc là có bé liền

Nếu thuốc nam thuốc bắc mà chưa đâu vào đâu thì bạn thử qua linh tự đan xem. Các bác sĩ ở Từ Dũ cũng đã confirm cái này rồi đấy

Mình cũng từng cùng hoàn cảnh với bạn nên mách bạn 1 chút kinh nghiệm nhé. Chồng mình tinh trùng yếu, di chuyển có 22% còn mình thì trứng kích thước nhỏ. Và hiện giờ mình đã có thai được 5 tháng nhờ cách chỉ bảo của người bạn đồng nghiệp. Mình liệt kê ra những gì mà mình đã áp dụng nhé:
    - Uống trà Astisô để thanh lọc cơ thể và làm cho cơ thể ko bị nóng thì khả năng thụ thai sẽ cao
    - Xem nhiều phim hài, tình cảm nên tâm trạng vui vẻ, lãng mạn hơn nên chuyện quan hệ sẽ phấn khích hơn
    - Cả chồng và vợ, ngày uống 2 lần linh tự đan. Thuốc này hỗ trợ điều trị vô sinh hiếm muộn cho cả nam giới và nữ giới. Bạn có thể search gg tìm hiểu thêm về thuốc nhé
    Chúc bạn may mắn

Có bệnh thì vái tứ phương thôi. Mình cũng quen ông bạn 5 năm mãi chả có mống nào. Đùng 1 cái mỗi năm 1 đứa. kiểu như đến thời kỳ ý. Không hiểu

Mình nghĩ cái này hợp thầy hợp thuốc nhưng cũng phải biết rõ mình bị vô sinh vì sao nữa thì chữa mới tốt được. Mỗi bác sỹ chỉ cần chữa được 70% là tốt lắm rồi. Mà cái này nhé, chưa chắc tốn nhiều tiền mà đã được đâu nha. Giám đốc công ty mình lấy vợ 7 năm ko có con, đưa vợ qua Thái Lan với Sing để thụ tinh nhân tạo mà vẫn chả được đấy. Nghe hơi dạo này ông ấy đang tính kiếm con ở ngoài. haiz

Mình và vợ đi khám thì cả 2 đều bình thường. Không có vấn đề gì cả :-( Thế mà mãi không có mới tức chứ

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối