Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

Hãy cho anh biết anh thiếu cái gì và an phải làm sao

"... không có gì với ... đâu" em có biết câu nói này của em làm anh buồn thế nào không, em nói em nhờ ơn anh nhiều quá nên em ngại, nhưng em đâu có biết rằng anh đâ có cần em trả ơn lại từng việc một cho anh, anh chỉ cần một thứ từ em thôi và anh chắc là em biết đó là gì mà, có thể em không đẹp không giỏi nhu người ta nhưng anh vẫn yêu em vì đó là em,em đã từng nói tình yêu của anh với em là không thể nhưng em ơi trên dời này không có gì là không thể, bạn anh đã nói anh nên quên em đi vì dù sao chúng ta vẫn chưa có gì nhưng sao anh lại không làm được, có người nói anh là đàn ông nên kg phải vì một người con gái mà đau buồn nhung sao anh vẫn buồn anh đàn bà quá phải không em, bạn anh có khuyên anh rằng anh đừng thay đổi con người mình vì nếu em yêu anh thì em sẽ phải yêu con người thật của anh nhưng em ơi anh sẵn sàng thay đổi toàn bộ con người mình chỉ để có được tình yêu của em, anh sẳng sàn làm cho mọi người ghét anh chỉ để anh có được tình yêu của em, tình yêu làm cho anh ích kỷ hay là tính anh như vậy vì mỗi lần thấy em nói chuyện với một người nào khác không phải anh là anh lại thấy khó chịu, em ơi em có biết rằng em là người đâu tiên có thể làm cho anh quyết tâm thay đổi con người mình không. Tại sao em lại không chịu cho anh cơ hội tại sao em vẫn chỉ muốn làm bạn với anh tại sao vậy hả em. em có thể cho anh biết làm sao để có thể chinh phục được em không vì anh thật sự không biết cách nào hết em ạ.
    Văn vẻ của mình không được tốt câu văn lủng củng mọi người thông cảm nha

Ðề: Hãy cho anh biết anh thiếu cái gì và an phải làm sao

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaa

thiếu 1 cái đó là hãy đến trước mặt cô ấy và nói: anh cóc thèm để ý người khác nói gì,anh chỉ biết anh yêu và cần em thế thôi.:k6095867:

Hồi túơc mình nói rồi và nhỏ đã nói mình đừng hy vọng nữa nhưng sao mình cứ hy vọng mình ngốc quá phải kg

anh anh...anh có nhà 3 tầng chưa ? anh có xe 4 bánh chưa? lương một tháng có tới 20tr ko anh )) hihi
    đùa bạn tý đừng buồn nhé^^ đừng quá cố bởi khi người con gái đã hết tình cảm hay ko có tình cảm thì bạn làm gì cũng vô ích mà thôi hãy để mọi thứ tự nhiên
    cái gì là của mình thỳ mãi là của mình ko pải của mình thì hãy buông tay ra và lắm lấy cái khác*
    đừng ủy lụy nữa ha^

Cảm ơn mọi ng mình đỡ buồn nhiều rồi

[QUOTE="yêu Bố Mẹ"][COLOR=#9932cc]anh anh...anh có nhà 3 tầng chưa ? anh có xe 4 bánh chưa? lương một tháng có tới 20tr ko anh :chopmat: Yêu là phải chấp nhận cả cái còn thiếu cơ!!!....

Sẽ là của mình khi mình biết nắm bắt cơ hội thôi,cái gì cũng đều có giá của nó mà!!!:gatdau:

mình nghĩ cứ sống dộc thân có lẽ ít đau đầu nhất:tinhtuong:

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối