Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

CÒN HƠN LÀ KẾT THÚC...!

Dường như khoảng cách ngày càng xa giữa anh và em. Tình cảm mà em dành cho anh bấy lâu nay vẫn nguyên vẹn.... Tuy em biết rằng anh không còn yêu em như ngày nào nữa. Nhưng em vẫn không thể quên anh được..... Tình yêu của em dù biết rằng nó sẽ mãi mãi không thuộc về em. Cho dù bị tổn thương em vẫn mãi yêu anh và ở bên anh. Tuy không được ở bên cạnh anh như lúc xưa nhưng vẫn còn hơn là kết thúc...

Ðề: CÒN HƠN LÀ KẾT THÚC...!

Bạn thật ngốc nghếch !

Trích dẫn Gửi bởi biendem
    Dường như khoảng cách ngày càng xa giữa anh và em. Tình cảm mà em dành cho anh bấy lâu nay vẫn nguyên vẹn.... Tuy em biết rằng anh không còn yêu em như ngày nào nữa. Nhưng em vẫn không thể quên anh được..... Tình yêu của em dù biết rằng nó sẽ mãi mãi không thuộc về em. Cho dù bị tổn thương em vẫn mãi yêu anh và ở bên anh. Tuy không được ở bên cạnh anh như lúc xưa nhưng vẫn còn hơn là kết thúc...
    eo con gái khi yêu ai đó yêu bằng cả trái tim sao. mình vừa bị 1 người mình nghĩ là mình yêu thương đá cho 1 cú. hài cốt thật. con gái cũng tuy. nhưng yếu đã không yêu thì bạn cũng nên tìm một người khác con người âu chỉ sống trong quá khứ mà sống ở hiện tại mà. cái j qua thì cho nó qua đi để bắt đầu 1mối quan hệ mới bạn ạ. mỗi ng một suy nghĩ nhưng nếu mà ở bên nhau mà cảm thấy như bạn nói thì cách tốt nhất là buông tay. đừng bao giờ nghĩ ai đó là tất cả của mình. biết đâu có 1 người yêu bạn hơn anh áy thì sao.hehe. chúc bạn hạnh phúc^^

Lại thêm 1 người nữa thất tình rùi. tui đây chả thèm thất tình làm gì? Hỏi thế gian tình là cái chi chi vây?

Bạn đừng nghĩ nghư vậy vì dù cho bạn có như thế nào họ cũng không còn quan tâm bạn nữa, như vậy đau khổ hay tự dằn vặt bản thân liệu có ích gì? khi cuộc sống ngoài kia vẫn cứ thế ồn ào và vội vã, và rồi mỗi chúng ta ai cũng có thể hiểu rằng cuộc sống không diễn ra như mình mong đợi, mình phải sống vì cái gì và vì ai? tất nhiên phải là bố mẹ, anh chị em nhà mình rồi vì khi bạn thất bại chỉ có những người đó bên cạnh bạn thôi, còn những người bạn muốn sống chết cùng họ thì lại là những người ích kỷ và bội bạc với bạn. Vậy tôi nghĩ những người đó chúng ta nên quên đi vì họ không phải sinh ra để mang lại hành phúc cho mình mà chỉ mang lại đau khổ mà thôi- như thế bạn vẫn muốn yêu họ ư???????????:bumbum: