Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Buông tay nhé!!!

Buông tay nhé!!!

Buông tay nhé... cậu ơi!
    ....lần này tớ sẽ làm thật đó...tớ sẽ không đùa như bao lần trước nữa đâu.."tớ sẽ buông tay cậu ra"
    Buông tay ra để cậu được bình yên...và tớ...cũng bình yên...
    ...Buông tay ra để mỗi khi nghĩ về cậu,trái tim tớ không còn cảm thấy quặn thắt lại..để một nửa trái tim tớ trở về bên tớ...Buông tay ra để đôi mắt tớ không còn phải nhìn ngó xung quanh,cố đi tìm bóng hình ai đó.
    ...buông tay ra để hành trình về quê với tớ không còn là không còn có sự hi vọng và ...không còn nỗi buồn nữa...
    ...buông tay ra để tớ được trở lại là chính mình,để tớ được sống cho chính mình và làm những gì mình thích...để tớ lại trở thành cô nhóc hay cười hay nói như xưa...
    ...buông tay ra ...để những kí ức của tớ không phải chỉ tràn ngập hình ảnh cậu...mà sẽ có những người bạn đã luôn đồng hành cùng tớ suốt thời mực tím thân thương...
    ...buông tay ra..để tớ không còn bị bạn bè mắng cho vì...cái tính..duy một của mình.....để những đứa bạn tớ..khỏi còn phải lo lắng cho con bạn ngốc xít của chúng nữa...
    Lần này,tớ nhất định sẽ làm được,tớ sẽ... buông... tay cậu ra.
    ..để những kỉ niệm buồn về cậu...mãi mãi chỉ còn là kí ức..
    ...để những cảm giây phút hạnh phúc bên cậu...mãi mãi ngủ yên trong hoài niệm..
    ...để những lần gặp cậu,trái tim tớ không còn loạn nhịp...hành động của tớ không còn bối rối...
    ...Và..để hai đứa tìm lại được sự bình yên như những kẻ xa lạ..
    ...để cậu khỏi phải cảm thấy phiền lòng khi nghĩ về tớ..một cô bé ngốc xít đến lạ lùng....
    ....
    Buông tay cậu ra...có lẽ là giải pháp tốt nhất cho hai đứa mình,phải không cậu?.Tớ sẽ không khóc đâu,tớ cũng sẽ không buồn đâu.............

Ðề: Buông tay nhé!!!

Hy vọng bạn sẽ làm đc diều đấy để bạn thấy nhẹ lòng. mình cũng đang muốn buông tay mà khó quá

Trích dẫn Gửi bởi Giángcom
    Hy vọng bạn sẽ làm đc diều đấy để bạn thấy nhẹ lòng. mình cũng đang muốn buông tay mà khó quá
    Có những thứ tưởng ngỡ tử bỏ..... nhưng khó khăn lắm cậu ak. Cậu đừng vội buông tay.... vì khi buông tay sẽ đau lắm đó....

Bạn đã bao giờ buông tay?

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenoanhtb
    Bạn đã bao giờ buông tay?
    không hẳn là buông tay nhưng tớ chấp nhận từ bỏ và chúc người ta hạnh phúc....