Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Tình yêu tan vỡ

Tình yêu tan vỡ

tất cả vỡ òa khi em biết anh và cô ấy vẫn còn nhiều sự giàng buộc. Em choáng váng giữa cái sự thật mà em chưa bao giờ tưởng tượng nó lại có thể diễn ra như thế này. Lúc này đây, em chỉ muốn rời bỏ cuộc sống này để đi đến một nơi thật xa, nơi ấy sẽ không bao giờ có hình ảnh anh bên cạnh cuộc đời em nữa! Vậy mà anh còn nói yêu em? muốn bên em để thực hiện lời hứa với em???
    Em hiểu mình đã mất anh, mất anh thật rồi!

Mỏi mệt. Em muốn tìm cho mình một bờ vai để được gục đầu vào đấy khóc, muốn được một bàn tay để nâng đỡ em khỏi ngã khuỵu, một niềm tin để em mạnh mẽ vượt qua những khó khăn này... Nhưng, tất cả chỉ là sự hi vọng, là ảo tưởng viển vông khi người con trai em yêu và yêu em đã rời xa em để đến với một cô gái khác, không một lời giải thích.

Cuộc sống vẫn cứ tiếp diễn và em phải gượng dậy để chạy đua với biết bao thử thách, sóng gió ngoài kia của cuộc đời. Em nuốt nước mắt mặn chát vào trái tim của mình .
    Ngày mai, em sẽ phải sống một cuộc sống khác, cuộc sống không có tình yêu, không có sự quan tâm, chăm sóc, vỗ về của anh... Một cuộc sống nhạt nhẽo và vô vị đến tê lòng...! Có fải vậy không anh?

Ðề: Tình yêu tan vỡ

vịt ngố ơi,vẫn còn anh ben e ne,bờ vai anh đang chờ w dựa vào đó,đừng có nghĩ chứng mình sẽ xa nhau nhé:101::kiss1::cuoiranuocmat:

Trích dẫn Gửi bởi Vịt Ngố
    tất cả vỡ òa khi em biết anh và cô ấy vẫn còn nhiều sự giàng buộc. Em choáng váng giữa cái sự thật mà em chưa bao giờ tưởng tượng nó lại có thể diễn ra như thế này. Lúc này đây, em chỉ muốn rời bỏ cuộc sống này để đi đến một nơi thật xa, nơi ấy sẽ không bao giờ có hình ảnh anh bên cạnh cuộc đời em nữa! Vậy mà anh còn nói yêu em? muốn bên em để thực hiện lời hứa với em???
    Em hiểu mình đã mất anh, mất anh thật rồi!
    Hình như thế, miệng thì nói yêu nhưng thật sự vẫn còn nhiều thứ với người ấy lắm !!!!!!!!!!!!!!

Vịt ah, vẫn còn nhiều điều tốt đẹp hơn đang chờ em ở phía trước mà. Cuộc sống của em đâu phải sẽ chỉ còn những bóng đêm? Vui vẻ và lạc quan lên em, anh luôn bên em!