Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Ấy ơi! tớ nhớ Ấy!!! (Tặng Ấy)

Ấy ơi.....

Ấy biết không?????
    Tớ luôn tự hỏi rằng...Nếu lúc trước tớ không gặp ấy...không quen biết ấy thì 2 ta sẽ như thế nào nhỉ ???
    Và rồi sau khi gặp âý...
    Và rồi sau khi ấy nói yêu tớ...
    Mọi chuyện đã thay đổi! tớ cũng thay đổi!

Mọi người nói tớ thay đổi...Ừh !!! Thay đổi thật.Tớ cũng thấy như vậy.Tớ thay đổi nhiều lắm...
    Tớ đã thay đổi nhiều lắm ấy biết không????
    Quen ấy rồi tớ mới biết cuộc sống không chỉ có nụ cười mà còn có cả nước mắt...

Quen ấy rồi tớ thấy mình không còn vô tư cười đùa nữa mà có lúc thấy mình trầm ngâm buồn bã....Có lúc lại thấy mình mơ mộng xa xôi....1 giấc mơ màu hồng đẹp đẽ có tớ và ấy....

Quen ấy rồi tớ mới biết thế nào là nhớ nhung 1 người khi xa cách,thế nào là ích kỷ,nhỏ nhen,thế nào là muốn sở hữu 1 ai đó....thế nào là "hạnh phúc"....và để rồi tớ nhận thấy rằng ấy đã chiếm giữ 1 vị trí quan trọng trong trái tim tớ....Tớ biết rằng mình đã "mến" ấy rùi...

Giữa đám đông xa lạ tớ luôn nhìn thấy ấy....đôi mắt tớ luôn tìm bóng hình của ấy và bàn tay tớ luôn đi tìm bàn tay ấy Thế nên ấy ơi!!!

Nếu như có 1 lúc nào đó tớ nói không cần ấy nữa...thì ấy đừng tin điều đó là thật nhé....(biết đâu lúc đó tớ đang giận dỗi ấy nên mới nói như vậy)...Và lý do tại sao tớ giận ấy thì ấy đừng hỏi...có thể vì tớ đang ghen tị khi thấy ấy cười đùa vui vẻ cùng 1 ai đó ....Tớ biết mình sai nhưng vẫn ngoan cố không chịu thừa nhận.Biết mình sai nhưng vẫn không chịu nói tiếng "xin lỗi".....Chỉ có ấy là người luôn nói lời "xin lỗi" tớ khi ấy biết ấy đã sai.....Tớ đáng ghét quá phải không?????

Nhưng ấy thừa biết rằng ấy là người duy nhất khiến tớ có thể thay đổi....Là người duy nhất chiếm lĩnh và ngự trị con tim ngang bướng của tớ....Vậy nên ấy ơi!!! Đừng bao giờ nghi ngờ tớ với 1 ai đó....tớ sẽ buồn lắm !!!!!Ấy hãy tin tớ được không??????? Bởi vì....vì......

Tớ...yêu..ấy...!!! Và tớ biết Ấy cũng yêu tớ rất nhiều!!!

Mãi mãi chỉ yêu mình ấy mà thôi...ấy biết không???

Ðề: Ấy ơi! tớ nhớ Ấy!!! (Tặng Ấy)

Tớ cũng yêu ấy...ấy ơi!!!:cuoiranuocmat:

nghe có lẽ hơi bị sên wện đấy
    nhưng đôi lúc tình yêu là như vây chút bạn có luôn luôn đươc ấy ấy yêu thương
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    ]nghe có lẽ hơi bị sên wện đấy
    nhưng đôi lúc tình yêu là như vây chút bạn có luôn luôn đươc ấy ấy yêu thương

Ấy ơi, ấy có biết ko, từ khi yêu ấy tớ đã thay đổi nhiều lắm đấy! Tớ trở nên sâu sắc hơn, lý trí hơn. Nhưng cũng có khi tự dưng tớ ngồi, nhớ đến ấy, nghĩ về ấy và thấy giọt nước mắt hình thành tự khi nào.
    Yêu ấy, tớ thấy mình thay đổi nhiều lắm! Tớ chưa bao giờ nghĩ mình sẽ yêu một ai đấy nhiều như thế, chưa bao giờ nghĩ mình sẽ phải nhớ mong, phải chờ đợi và lo lắng cho 1 ai đó nhiều như thế.
    Yêu ấy, tớ cũng chưa bao giờ nghĩ mình sẽ yêu một chàng trai khô khan và hờ hững như thế! (đó là ấy nói nhé!). Tớ luôn thích sự lãng mạn, bay bổng nhưng chẳng hiểu sao tớ lại yêu một người lạnh lùng như ấy.
    Yêu ấy, tớ biết tình yêu ấy rồi cũng sẽ nhanh chóng phôi pha bởi nó mong manh quá! Yêu ấy, tớ có thêm những niềm vui nhưng cũng ko ít nỗi buồn. Yêu ấy, tớ đã yêu ấy bằng cả trái tim mình.
    Tớ nói với ấy, đây là lần đầu tiên tớ yêu một người, cũng là lần đầu tiên nói yêu một người. Ấy nói ấy hy vọng được là người cuối cùng tớ nói lời yêu. Có thể lắm chứ, nhưng điều ấy phụ thuộc vào ấy, vào tình cảm ấy dành cho tớ. Ấy biết mà, ấy là mối tình đầu của tớ! Và dù tớ biết tình đầu thường là tình dang dở nhưng tớ vẫn ko nguôi hy vọng vào một hạnh phúc xa xôi bên ấy!
    Còn ấy! Tớ ko biết ấy có yêu tớ ko nữa? Ấy nói hãy cho ấy 1 thời gian, hãy chờ đợi ấy. Tớ sẽ chờ ấy!
    Ấy ơi, ấy có biết ấy đã trở thành người quan trọng nhất trong lòng tớ ko?
    Còn ấy? Tớ chẳng biết mình là gì trong lòng ấy nữa!
    Nhưng dù sao, tớ vẫn yêu ấy. Dù cuộc tình này có trôi về đâu, sẽ kết thúc thế nào thì ấy sẽ mãi là mối tình đầu của tớ!
    Và ấy ơi, tớ muồn nói rằng TỚ YÊU ẤY!
    (Cho phép em được gọi anh bằng ẤY nhé)

Ấy ơi, ấy đừng si tình nhé :chay: