Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Khi Con Tim Lên Tiếng !

Nghe bài hát mà em tim em giật thót. Bài hát quá quen thuộc vì khi nào anh cũng hát cho em nghe. Từ ngày xa anh em không còn đủ can đảm để nghe bài này một mình.Chưa lúc nào em thấy mình nhớ anh như lúc này. Từ ngày xa anh, em chưa bao giờ buồn tủi vì em biết tìm quên anh trong học hành, trong công việc và những thú vui của riêng em . Nhưng hôm nay, vô tình mở lên bài hát mà anh luôn gởi tặng em khi em giận dỗi để thay cho lời xin lỗi. em thấy tim mình loạn nhịp, em đang nhớ anh, rất nhớ. Người yêu hỡi ................
    Em biết hôm nay anh sẽ đang rất buồn. Mùa vu lan lại về, anh ở xa em, mùa vu lan đầu tiên từ ngày quen anh em phải một mình đi chùa, tự mình cài bông hồng đỏ lên ngực. Không có anh bên cạnh em như lạc lõng trong chùa, như thấy mình cô đơn đến kỳ lạ. Từ trước ngày quen anh em không biết đến ngày lễ vu lan là gì vì em đâu theo đạo phật, quê em cũng không có chùa. Nhưng quen anh em biết theo anh lên chùa những ngày lễ, và luôn có anh bên cạnh.
    Anh biết lúc này em nghĩ gì không ? Anh biết hôm nay lên chùa ngoài cầu chúc cho gđ sức khỏe em đã cầu điều gì ko? Em biết anh sẽ đoán được phải anh? Vì anh luôn hiểu em mà. Cảm ơn cuộc sống đã đưa anh đến bên em. Cảm ơn ba mẹ đã sinh ra anh để hôm nay em có anh . Dù mùa vu lan này em một mình nhưng em biết anh sẽ luôn dõi theo em.

Ðề: Khi Con Tim Lên Tiếng !

Gaucon ơi, đay có thật sự là câu chuyện tình yêu của bạn không?
    Nghe cảm động wa, tình yêu trong gaucon luôn cháy bỏng niềm tin và hi vọng nhỉ?
    "ước gì mình cũng được đi lễ cùng anh ấy'