Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Chủ đề: Làm bạn anh nhé

Làm bạn anh nhé

Em đã ngỡ, tình yêu là thứ mình sẽ không bao giờ chạm đến được. Hạnh phúc to lớn ấy chẳng bao giờ em có được trong tầm tay. Nhưng anh lại đến, nhẹ nhàng, và ngọt ngào. Những tưởng những gì mà em cố công tìm kiếm bấy lâu nay đã có trước mắt, nhưng em đã nhầm. Em và anh không ở cùng một thế giới chung. Hai trái tim không cùng chung một nhịp đập. Và hai con đường không hướng về một phía. Bởi vì chúng ta không phải là của nhau.
    Hãy mỉm cười vì chúng ta vẫn là bạn, như lúc đầu.

Trở lại vạch xuất phát rồi, chán thật!:banginvg1:

Ðề: Làm bạn anh nhé

Em cứ ngỡ như thế thì chắc chết a rồi. lời hứa năm xưa khi nào e mới thực hiện được, lại phải đợi nửa ah. hic :hysterical:

Trích dẫn Gửi bởi cobemuadong
    Em đã ngỡ, tình yêu là thứ mình sẽ không bao giờ chạm đến được. Hạnh phúc to lớn ấy chẳng bao giờ em có được trong tầm tay. Nhưng anh lại đến, nhẹ nhàng, và ngọt ngào. Những tưởng những gì mà em cố công tìm kiếm bấy lâu nay đã có trước mắt, nhưng em đã nhầm. Em và anh không ở cùng một thế giới chung. Hai trái tim không cùng chung một nhịp đập. Và hai con đường không hướng về một phía. Bởi vì chúng ta không phải là của nhau.
    Hãy mỉm cười vì chúng ta vẫn là bạn, như lúc đầu.

Trở lại vạch xuất phát rồi, chán thật!:banginvg1:

Vậy thì mình cùng xuất phát nhé em

Có 1 tình bạn với người yêu cũ được không???????????? Vẫn quan tâm chia sẻ khi không còn là người yêu của nhau được không?

Trích dẫn Gửi bởi phamngocanh
    Có 1 tình bạn với người yêu cũ được không???????????? Vẫn quan tâm chia sẻ khi không còn là người yêu của nhau được không?
    :cheers1: :cheers1: Theo tớ cái gì cũng có thể xảy ra. Ko ai đoán trước được chữ "NGỜ" :cheers1: :cheers1: ​
    :

Trích dẫn Gửi bởi phamngocanh
    Cái đấy chắc chắn là có bạn à.
    Nếu ko tin bạn hãy hỏi mình nè.
    Ko còn yêu nhau nữa, nhưng sáu năm rùi chúng mình vẫn là những người bạn tốt nhất của nhau.

Trích dẫn Gửi bởi Haiauo2000
    Cái đấy chắc chắn là có bạn à.
    Nếu ko tin bạn hãy hỏi mình nè.
    Ko còn yêu nhau nữa, nhưng sáu năm rùi chúng mình vẫn là những người bạn tốt nhất của nhau.
    Tớ chả tin, tớ cùng từng chia tay người yêu và khi chia tay người yêu tớ cũng nói thế. Toàn nói phét, gặp nhau mặt cũng chả thèm nhìn mà bạn tốt mới ghê chứ :hysterical:, cô ấy có vẻ hận lém, đúng là chị em phụ nữ vẫn là phụ nữ chị em. :hysterical:

Trích dẫn Gửi bởi Dê cụ
    Tớ chả tin, tớ cùng từng chia tay người yêu và khi chia tay người yêu tớ cũng nói thế. Toàn nói phét, gặp nhau mặt cũng chả thèm nhìn mà bạn tốt mới ghê chứ :hysterical:, cô ấy có vẻ hận lém, đúng là chị em phụ nữ vẫn là phụ nữ chị em. :hysterical:
    KHiep lam gi ma bac Dê cụ nói về chị em phụ nữ ghê wa...
    khi chia tay ai cugn vay nhat la nguoi con gái luôn mún sẽ la ban hay la a em cua nhau.Tru khi nguoi ocn trai noi loi chia tay voi con gai khi da co mot co be nao mới thì mọi chuyện có vẻ hơi ...thôi Bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi thuthuykt342
    KHiep lam gi ma bac Dê cụ nói về chị em phụ nữ ghê wa...
    khi chia tay ai cugn vay nhat la nguoi con gái luôn mún sẽ la ban hay la a em cua nhau.Tru khi nguoi ocn trai noi loi chia tay voi con gai khi da co mot co be nao mới thì mọi chuyện có vẻ hơi ...thôi Bác ạ
    Thế nếu ngược lại cô ấy nói lời chia tay vì đã có mối tình khác thì sao nhỉ?????? con gái vản là dan ba và dan ba thì ko phải con gai :hysterical:

Không nên gặp lại tình xưa, mình cũng chẳng tin là có thể là bạn tốt. Tình cũ không rủ cũng về đấy...

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối