Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

TÌNH YÊU VÀ SỰ HY SINH !

_ Em nhận ra rằng trong tình yêu luôn phải có sự hy sinh ...
    _ Anh và Em đã phải dẹp bỏ tất cả : em bỏ đi mặc cảm về bản thân , anh bỏ ra biết bao thời gian và lòng yêu thương để chúng mình đến với nhau .
    _ Anh đã phải vất vả và phiền muộn để đấu tranh vì em . Anh đã không ngần ngại yêu một cô gái không hoàn hảo như em , khi mà chính em cũng không thể chấp nhận ...
    _ Anh biết không ? đó là một sự hy sinh . Em bật khóc khi anh nói :" anh sẽ nhìn vào chỗ không hoàn thiện đó của em để anh cố gắng , để em được bình thường như những người khác "
    _ Còn em ! chẳng cho anh được gì , chẳng hy sinh được gì ngoài tình yêu em dành cho anh ...
    _ Có phải em quá ích kỷ , khi em chỉ muốn anh bên mình , yêu em anh khổ thật nhiều , đau thật nhiều , anh không còn vui vẻ như lúc trước ... em thật đáng trách .
    Em luôn luôn cầu mong anh được hạnh phúc , vui vẻ . Chỉ có như thế lòng em mới được thanh thản và nhẹ nhàng được ...

Ðề: TÌNH YÊU VÀ SỰ HY SINH !

Không một ai là không mong ước người mình yêu được hạnh phúc. Nhưng vô tình không biết rằng hạnh phúc của mình cũng chính là hạnh phúc của người mình yêu. Thay vào sự trách móc bản thân, là sự cố gắng. Dần hoàn thiện mình khác xa với việc thay đổi mình. Lucky...