Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

VÌ ĐÂU TÌNH YÊU DANG DỞ?????

Trong tình yêu có muôn vàn lý do khiến anh và em không đi được tới cuối cùng của bến bờ hạnh phúc. Lỗi thuộc về ai _anh_em_hay tại ông trời????
    Còn bạn, bạn có thể chiến thắng mọi trở ngại để trở thành người chiến thắng trong chuyện tình của bạn không?

Ðề: VÌ ĐÂU TÌNH YÊU DANG DỞ?????

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    Trong tình yêu có muôn vàn lý do khiến anh và em không đi được tới cuối cùng của bến bờ hạnh phúc. Lỗi thuộc về ai _anh_em_hay tại ông trời????

Thật ra khi mình nói tiếng "yêu" mình có hiểu tình yêu là gì không?
    Chẳng ai hiểu ai cả....... Không có sự đợi chờ , không có lòng tha thứ , không có sự hy sinh , không biết cho người khác cái mình có. Chỉ có sự đòi hỏi cái mình muốn........và chẳng ai có lỗi

Trích dẫn Gửi bởi cobemuadong

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="tohoa">
    <aside>

<div class="attribution type">tohoa nói:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Trong tình yêu có muôn vàn lý do khiến anh và em không đi được tới cuối cùng của bến bờ hạnh phúc. Lỗi thuộc về ai _anh_em_hay tại ông trời????

Thật ra khi mình nói tiếng "yêu" mình có hiểu tình yêu là gì không?
    Chẳng ai hiểu ai cả....... Không có sự đợi chờ , không có lòng tha thứ , không có sự hy sinh , không biết cho người khác cái mình có. Chỉ có sự đòi hỏi cái mình muốn........và chẳng ai có lỗi
    Đó không phài đại diện chung cho tình yêu. Đó phải chăng là một tình yêu vị kỷ của một ai đó. Hãy lắng nghe con tim. Tình yêu không tự lên tiếng mà nó đòi hỏi chính trái tim bạn phải bật lên thành lời.</div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

hình như dân kế toán nhà mình hầu như ai cũng có những tình yêu đẹp ha? Thế nên mục này mới ko được quan tâm cho lắm!

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    hình như dân kế toán nhà mình hầu như ai cũng có những tình yêu đẹp ha? Thế nên mục này mới ko được quan tâm cho lắm!
    Mình nghĩ hok phải zậy đâu,Tại nhìu chuyên mục về tình yêu wá nên mọi người chưa tìm thấy thui đó.hihi.
    con người mà khi yêu người ta còn hok biết lý do nữa là khi chia tay.nếu tìm ra được lý do thì mình nghĩ sẽ hok còn ai bị thất tình nữa.thế giới này sẽ thành thiên đường tình ái,và sẽ ngừng lại trong ngôi nhà hoa hồng.vì hok có sự ganh đua.hãy để cho quá khứ trở thành kỉ niệm đẹp,đừng tìm hiểu tại sao,khi mọi chuyện đã kếy thúc.(hãy vui lên đi bạn vì cái cũ đi thì cái mới mới đến).:cheers1:

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    Còn bạn, bạn có thể chiến thắng mọi trở ngại để trở thành người chiến thắng trong chuyện tình của bạn không?
    cũng có thể tại vì....một người ..đang ở một chân trời nơi xa tít:sweatdrop:

nhưng cũng có thể do một ai đó trong 2 người tìm được hạnh phúc riêng, phải ko bạn?

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    Chắc là bạn tohoa có nhiều chuyện về tình yêu cần chia sẽ lắm phải không ? hay là bạn có rất là nhiều kinh nghiệm cần chia sẻ với tất cả mọi người ? nếu được huuthoai và tohoa cùng chia sẻ nhé ?

Yêu là bể khổ mà.
    Không thể tự trách mình, cũng không thể đỗ lỗi cho ai.
    Chuyện gì đến nó đến, chuyện gì đi nó đi.
    Theo tình tình chạy, chạy tình tình theo mà.

Cũng có thể vì do hoàn cảnh người ta ko thể đến với nhau dc đành phải cất nó ở một góc thạt sâu trong trái tim

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối