Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Tình yêu xa cách?

Tình yêu xa cách?

MÌnh và anh ấy đang ở xa nhau 1500 km. Mình yêu Đà Lạt yêu nơi anh ấy đang ở nhưng mình không đủ dũng cảm để xa gia đình theo anh ấy. Mình muốn chờ anh ấy, chờ ngày anh về như câu chuyện trong bài hát ngôi nhà hoa hồng................ Hạ Phong, miền bắc đang mùa hè anh nè, nhớ cái nóng oi bức ở ngoài đây không anh??????????????????????????

Ðề: Tình yêu xa cách?

Trích dẫn Gửi bởi phamngocanh
    MÌnh và anh ấy đang ở xa nhau 1500 km. Mình yêu Đà Lạt yêu nơi anh ấy đang ở nhưng mình không đủ dũng cảm để xa gia đình theo anh ấy. Mình muốn chờ anh ấy, chờ ngày anh về như câu chuyện trong bài hát ngôi nhà hoa hồng................ Hạ Phong, miền bắc đang mùa hè anh nè, nhớ cái nóng oi bức ở ngoài đây không anh??????????????????????????
    Ít ra bạn cũng có cái để hi vọng; có người để hỏi....Anh ta thật hp
    Tình yêu...
    Thời gian........
    Khoảng cách.........
    Hi vọng.......
    Đợi chờ.......

còn mình thì xa người yêu hơn cả bạn nữa cơ ít ra thì người yêu bạn vẫn còn ở Việt Nam. còn người yêu mình thì ở tận HQ cơ mình cũng xa người yêu gần hai năm rùi, trong thời gian đấy buồn cũng có mà vui cũng có...nhưng mình vẫn đợi cũng kô bít sau này sẽ như nào nhưng mình vẫn luôn luôn tin và hy vọng vào những gì mình đã chọn!!! Hè này a ấy bảo sẽ về nhưng không bít có về được không?mình mong quá, chỉ ước một lần được sang đây đi du lịch cùng anh ấy thui. khì khì:happy3::happy3::happy3:

Người yêu mình nói hè này sẽ về, mình thích được đi cùng với anh ấy đi dạo trên bờ biển. Hi vọng là sẽ mãi là của nhau không phải xa lìa. Mình vẫn mong những người yêu nhau sẽ đến được với nhau dù là phải chờ đợi trong xa cách...................:iagree:

Đọc tâm sự của mọi người mà mình thấy mình vẫn hạnh phúc thật
    Người yêu mình và mình cũng xa nhưng chỉ có hơn trăm cây thui
    Không hiểu nếu mình vào trong trường hợp của các bạn mình có được sự quyết tâm như thế không nhỉ?
    hihihii

sao mấy người hạnh phúc thế nhở? có người để mà nhớ nhung, mà mong đợi. Ít ra sau bao ngày mệt mỏi, sau một quãng đường xa, sau một chuỗi nhớ nhung ấy, các bạn vẫn còn có chốn mà trở về, một chốn để nương tựa... Như thế là quá HP rồi...
    Mình có thích một người, lâu lắm rồi, khi người đó đi du học 7 năm, mình đã từng ước : " trời ời, 7 năm là gì chứ? chỉ là một thời tuổi trẻ thôi mà... và chỉ cần một câu nói cho từng ấy năm.." Nhưng cũng có một cô gái khác, không phải mình, cô ấy đã viết trong blog về cậu ấy: " một tháng anh chờ em là một phần bao nhiêu của 7 năm em chờ anh hả?"

Mình chỉ biết chúc 2 người đó HP!

Đúng là có một người để nhớ nhung và chờ đợi là một điều hạnh phúc. Cầu chúc cho các bạn sớm được ở bên nhau.

Rồi tình yêu sẽ đến với mọi người và hãy mở lòng để đón nhận các bạn nhé! :happy3: