Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Tư vấn bấm hoặc cắt mí ạ :)

Tình hình là sau một hồi thuyết phục bố và me. Em mới được đồng ý cho đi làm lại mắt, mắt em là mắt một mí ạ, nên nhìn nó không được tươi tỉnh cho lắm.
    Thật ra thì cũng chả có gì phải lăn tăn, nhưng mà bạn bè em thì 1 số phản đối nói là em hợp với mặt 1 mí, một số thì lại bảo em ko hợp. Em trang điểm thì hay đeo miếng dán mí, nhìn ưng lắm a. Mắt có hồn và nhìn đẹp hơn ngay cả khi cười .
    VÀ bây giờ thì lại lăn tăn là ko biết nên bấm hay cắt,chắc có làm em cũng phải đợi 1 time nữa. Em họ em thì bấm, thấy bảo thời gian đầu mắt cũng trợn hết cả lên nhìn ghê lắm. Bây giờ thì ok rồi, nhìn mặt em nó xinh hẳn lên. Nhưng cũng mới bấm đc 1 năm thôi, nên cũng chả biết là liệu đc mấy năm, với còn theo cơ địa nữa. Nên em định bụng làm đi cắt cho xong, e cũng mới 22t thôi ạ. Nên xin các chị lời khuyên về bấm với cắt này với và địa chỉ rổ giá ntn.
    thanks các chị nhiều nhé :X

Nhớ không nhầm, nhấn mí và bấm mí giá bàng nhau hết thì phải ý. Thấy nhiều người hay ra bv Hồng Ngọc làm lắm

Cắt mí mắt Hàn Quốc chỉ là một tiểu phẫu nhẹ nhàng và được thực hiện khá đơn giản. Các bác sĩ sẽ cắt bỏ da thừa, mỡ thừa mí mắt bằng các dụng cụ y khoa và đồng thời cầm máu bằng phương pháp đốt điện mới nhất nên hạn chế các tổn thương niêm mạc và các mô, tránh sưng, bầm sau phẫu thuật.

Chỉ sau khoảng 45 phút, lượng da chùng ở mi mắt sẽ được loại bỏ nhanh chóng, đồng thời, nếp mí cũng được tạo lại một cách rõ ràng hơn.

Cắt là dành cho người mắt 1 mí á. Còn bấm vs nhấn là dành cho người đã có 2 mí rồi nhưng nó chưa hiện rõ, cả bị sụp nữa. Giờ thấy các em gái đi làm cái này nhan nhản

nếu k tự tin thì cứ xông pha đi em, có cái mắt 2 mí đẹp ai chả thích bao nhiêu ng làm rồi mà, muốn đẹp là phải liều 1 tí hehe

Mắt là cửa sổ tâm hồn mà. Riêng về mắt thì có lắm cái để sửa lắm Còn nâng cung mày hay là chỉnh hình khoé mắt trong/ngoài nữa.