Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Cách Pots 1 Bài lên Diễn Đàn

Mình thấy rất nhiều bạn lên SB hỏi cách để viết topic mới trên diễn đàn DKT.Trước đây khi mới vào DD mình cũng không biết cách để Pots 1 bài như thế nào,đọc hướng dẫn sử dụng rồi mà vẫn bị dính chưởng.Đối với nhiều người đc học qua ngoại ngữ rồi thì hok nói chứ với những người "ngoại ngữ củ chuối" như mình thì chẳng biết đường nào mà lần.
    Nhưng có sai thì mới biết sửa,biết đc tí nào thì mách cho người khác tí đó.

Để lập một topic mới đầu tiên bạn vào trong diễn đàn ************** và vào trong một box mà bạn muốn lập topic (phần này thể hiện tại cột chuyên mục), sau đó nhấn vào biểu tượng Bài mới

( Biểu tượng này xuất hiện trên đâu và cuối mỗi trang của box)
    Có 3 trường để bạn đánh vào những thông tin cần thiết.
    Trường thứ nhất là "Chủ đề"
    Tại trường này bạn đánh nội dung tóm tắt của bài mình muốn Pots
    Trường thứ 2 là "Tags"
    Tại đây bạn nêu vị trí của Box hay nói đúng hơn là nó thuộc về lĩnh vực nào.Trong DD có rất nhiều lĩnh vực để bạn chọn cho phù hợp với nội dung bài viết.VD:Thuế GTGT,Thuế TNCN,Chia sẻ cùng DKT,Quà tặng cuộc sống,kế toán nghành đặc thù,Kế toan tổng hợp,Excel và VBA,hướng dẫn thủ tục,giúp đỡ khác,...
    Tại trường thứ 3:
    Bạn nêu chi tiết nội dung bài mà mình muốn trao đổi.

Sau khi đã ghi rõ đầy đủ 3 trường,bạn kiểm tra lại toàn bộ,khi đã hoàn chỉnh phía dưới có 2 sự lựa chọn là "Gửi đề tài mới" và "Coi lại bài".Bạn nhấp chọn nút "Gửi đề tài mới".
    Trên đây là những gì tôi được biết,nếu có gì sai sót xin các bạn bỏ quá cho nhé.
    Chúc Các Bạn Thành Công.

Ðề: Cách Pots 1 Bài lên Diễn Đàn

Vậy mời các bạn ấy vào link dưới tham khảo nhé dalatbuon
    http://**************/forum/showthread.php?t=7952