Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 112
    Bị vẩy nến thì hiện tại vẫn chưa có thuốc nào điều trị khỏi hoàn toàn mà dùng các phương pháp điều trị sẽ giúp tình trạng bệnh ổn định hơn và giảm số lần tái phát bệnh. Bạn nên dùng viên uống Kiêm Miễn Khang và kem bôi Explaq để hỗ trợ điều trị

Bệnh vẩy nến hiện nay không có thuốc nào điều trị khỏi hoàn toàn mà dùng các phương pháp điều trị chỉ giúp tình trạng bệnh ổn định và giảm số lần tái phát. Bạn có thể tham khảo sử dụng Kiêm Miễn Khang và kem bôi Explaq để hỗ trợ điều trị.

Bệnh vẩy nến hiện nay không có thuốc nào điều trị khỏi hoàn toàn mà dùng các phương pháp điều trị chỉ giúp tình trạng bệnh ổn định và giảm số lần tái phát. Bạn có thể tham khảo sử dụng Kiêm Miễn Khang và kem bôi Explaq để hỗ trợ điều trị.

Bạn mình bị vẩy nến sử dụng Kiêm Miễn Khang sau 4 tháng thấy mang lại hiệu quả cũng tốt. Bệnh này không điều trị khỏi nhưng khi dùng thuốc nó cũng sẽ giúp tình trạng bệnh ổn đinh hơn

Bệnh vẩy nến mà bị là khổ lắm. Mỗi lần tái phát không dám tiếp xúc với mọi người luôn

Bệnh vẩy nến phải dùng thuốc lâu dài mà bạn mình uống các thuốc tây hàng ngày vậy ảnh hưởng đến gan thận. Không biết có thuốc nào không có tác dụng phụ nhưng vẫn mang lại hiệu quả tốt không mọi người giúp mình với?

Bị vẩy nến cứ thay đổi thời tiết là bị ngứa khó chịu lắm. Không biết hiện giờ đã có thuốc nào chữa khỏi chưa mọi người nhị?

Các bệnh tự miễn hình như vẫn chưa có thuốc chữa khỏi thì phải. Bị mấy cái bệnh này thì khổ lắm. Tốn bao nhiêu tiền mà còn không khỏi hẳn.

Trời nắng nóng như thế này mà bị vẩy nến thì khó chịu lắm ý. Bạn thử bôi kem Explaq xem mình thấy đứa bạn nó bị giống bạn mà bôi thời gian cũng thấy đỡ đó

Mình nghe nói bị vẩy nến phải kiêng rất nhiều thứ như ko được tiếp xúc với các hóa chất mạnh hay ăn các đồ cay nóng như các đồ chiên giòn. Đặc biệt là các chất kích thích. Bạn nên tham khảo nhé để bệnh tình được ổn đinh hơn

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 CuốiCuối