Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 37 của 37
    Trích dẫn Gửi bởi ktttamviet6789
    Teamviewer là phần mềm điều khiển máy từ xa. Khi được cung cấp ID và Passwords người được cấp sẽ có quyền sử dụng toàn quyền máy tính của người cấp và như là đang sử dụng máy tính của mình vậy :-(
    mình k có hỏi về cái đó bạn à ..cái đó thì mình biết từ lâu rồi .. mình đang hỏi về học qua như vậy đến lúc muốn hỏi cũng k đc tiện lợi

Trích dẫn Gửi bởi brutal_death
    mình vẫn k hiểu là bạn sẽ dạy thế nào . bạn có một số video cho mình xem thử k vì qua teamviewer thì như là bạn giảng còn mình ngồi nghe và thực hành thôi phải k ? hay là thế nào ?
    Về phần bài giảng thì qua teamviewer, lời giảng sẽ được kết nối qua Raidcall

Trích dẫn Gửi bởi ktttamviet6789
    :181::181::181::181::181::181::181:

ban cuoi j

hôm qua về tham khảo một số người thân trong nhà cũng làm kế toán người ta nói nếu làm thuế gtgt thì đọc qua sách là đc k cần đi học trung tâm , còn đến trug tâm thì nên học cả phần thuế . mà mình thì đang cần cho công việc của mình trc tiên đã nếu k k làm đc vêệc

uh bạn :-( mình xem lại đúng số của mình rồi

[QUOTE="ktttamviet6789"]Nếu mà đọc sách mà làm được hết thì ai chẳng muốn ở nhà đọc sách chứ đi học làm gì hả bạn ? Cái gì mà chả có sách báo, trang tin viết về nó, cơ bản là bản chất của vấn đề, là kiến thức thực tế, áp dụng vào công việc. Chứ còn lý thuyết xuông thì cũng khó lắm bạn. Tùy cái thôi hluv:

đây là cách nói của bạn nhằm lôi kéo học viên thôi . nếu bạn bảo là đến trung tâm có người có kinh nghiệm dạy thì còn nghe được chứ bạn bảo ai ở nhà cũng học được thì mình k đồng ý . mình tập thể hình tại nhà . học tiếng anh ở nhà. đến công ty nói chả ai tin hi hi

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234