Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Ðề: ai ở bắc Ninh vô đây nhé

Trích dẫn Gửi bởi Nang_vang
    m que BN nhung dag lam o HN, co dc vao nhom k nhi?
    minh cung bn lam o hn ne

---------- Post added at 04:39 ---------- Previous post was at 04:34 ----------

m la Ha, mail vuhaan2011@gmail.com
    m đang làm ke toan cho 1 cong ty, co 1 m m la kt thui nen moi viec m p lam het. ma m thi lai it kinh nghiem, vua bi quat 1 tran xong. huhuhu, muon chuyen cho lam qua ma k tim dc cho nao, cung muon ve BN ma kho qua :-((((((((((((((((((
    Bạn giống mình quá

Chào quê hương BN yêu dấu.
    Mình ở Lương Tài BN, hiện đang làm ở HN. Đi làm hơn 1 năm kế toán viên, giờ muốn chuyển sang xin làm tổng hợp mà khó quá. Kinh nghiệm chưa nhiều, trường đời thì rộng lớn, mới hiểu được tí xíu ak. Suốt ngày động viên mình cố gắng lên. hihi. A e có kinh nghiệm xin chia xẻ trao đổi nhiệt tình cho thêm phần gắn bó nha.

Trích dẫn Gửi bởi kimoanhbn
    Làm ở đâu cũng vậy mà, cố gắng lên chứ, bj giờ chưa có kinh nghiệm thì bị quạt, sau này có kinh nghiệm rùi thì quạt lai có sao đâu nhỉ. Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn mà nhỉ.
    Mình cũng đang lv cho 1 cty có 1 m kt cái gì cũng phải làm, cũng đang thấy chán dần dần rùi, sắp tới cũng tính xin nghỉ k bít trong thời gian ntn có dễ xin việc hay không nữa đó lại là 1 vấn đề cần phải cân nhắc

Uh, muốn bỏ lắm nhưng lại sợ cái cảnh thất nghiệp. Bây giờ sáng đi làm chỉ mong nhanh đến tối, tối về thì chẳng mong tới sáng :-(

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="kimoanhbn">
    <aside>

<div class="attribution type">kimoanhbn nói:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Làm ở đâu cũng vậy mà, cố gắng lên chứ, bj giờ chưa có kinh nghiệm thì bị quạt, sau này có kinh nghiệm rùi thì quạt lai có sao đâu nhỉ. Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn mà nhỉ.
    Mình cũng đang lv cho 1 cty có 1 m kt cái gì cũng phải làm, cũng đang thấy chán dần dần rùi, sắp tới cũng tính xin nghỉ k bít trong thời gian ntn có dễ xin việc hay không nữa đó lại là 1 vấn đề cần phải cân nhắc

Uh, muốn bỏ lắm nhưng lại sợ cái cảnh thất nghiệp. Bây giờ sáng đi làm chỉ mong nhanh đến tối, tối về thì chẳng mong tới sáng :-(

GIỜ nghỉ thì khó khăn lăm. minh thì công viêc không nhiều nên muốn có nhiều chút, và chủ yếu mới đi làm có 1 mình còn không biết làm đúng hay sai ý
    </div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

thoải mái.hoan nghênh :k5824633:

Trích dẫn Gửi bởi tuoibn_5492

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="Nang_vang">
    <aside>

<div class="attribution type">Nang_vang nói:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">GIỜ nghỉ thì khó khăn lăm. minh thì công viêc không nhiều nên muốn có nhiều chút, và chủ yếu mới đi làm có 1 mình còn không biết làm đúng hay sai ý
    Tươi làm ở chõnaof đấy, sao hoàn cảnh giống m quá vậy trời, m làm ở mxy đình, đang xì trét nặng, vừa khóc 1 trận như mưa như gió xong, thấy cô đơn quá,........</div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="tuoibn_5492">
    <aside>

<div class="attribution type">tuoibn_5492 nói:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Tươi làm ở chõnaof đấy, sao hoàn cảnh giống m quá vậy trời, m làm ở mxy đình, đang xì trét nặng, vừa khóc 1 trận như mưa như gió xong, thấy cô đơn quá,........
    em làm dưới Phùng Khoang........đang chán nảm vì chẳng biết làm thế nào cả? Cũng chẳng biết cần làm những gì nữa</div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

Trích dẫn Gửi bởi tuoibn_5492

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="Nang_vang">
    <aside>

<div class="attribution type">Nang_vang nói:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">em làm dưới Phùng Khoang........đang chán nảm vì chẳng biết làm thế nào cả? Cũng chẳng biết cần làm những gì nữa
    :taptheduc:</div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

to o Bac Ninh ne.:vaytay:

Lam quen nhe'

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối