Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 58

Ai mới thi liên thông ĐH KTế TP.HCM vào trao đổi,làm quen hoặc chia sẻ nỗi buồn vì làm bài ko tốt...

Hj, chúng ta vừa mới trải qua 1 ngày thi với mức độ cạnh tranh khá là cao nhỉ, thi xong rồi mỗi người sẽ có 1 tâm trạng khác nhau, đa số là buồn........ Mà thôi, thi thì cũng đã thi rùi, buồn cũng ko giải quyết được gì nhiều, để thời gian buồn đó mà làm việc khác có lợi hơn cho mình vậy.
    Àh thi xong rùi chắc vẫn còn vài thắc mắc trong đề thi nhỉ, tiện mình trao đổi ở đây lun nha.
    Ai muốn làm quen với mọi người thì để lại thông tin liên lạc nhé, tr sẽ update vào bài viết đầu tiên của mình để mọi người làm quen với nhau he.

Đã có mem đầu tiên rùi nè

Trích dẫn Gửi bởi ronghatinh
    các bạn hãy vào Topic của Tr làm quen nhé, bjk đâu sau này mình chung lớp chung trường (hãy tự tin là vậy)
    Xin chủ thớt cho em bóc tem Topic nhé
    mình là Tú, quê Hà Tĩnh
    YH: anhhungkhongroile_872000@yahoo.com
    mail: nguyenngoctu1609@gmail.com

các bạn bình chọn cho mình nhé,mã số của mình là 007:matdeu::matdeu::matdeu:. Ý lộn, các bạn hãy làm quen với mình nhé:dangiuqua::dangiuqua::dangiuqua:
    Mem thứ 2. keke

Trích dẫn Gửi bởi thombg
    ý tưởng hay đó, mình là thơm
    yahoo: saobang068
    mong dc làm quen với mọi người, nhân tiện mọi ng cho hỏi tầm bao nhiêu điểm mới có khả năng đỗ vào trường nhỉ?

giống bạn tú, mã bình chon của minh la 001. hihi
    Mem 3 nè

Trích dẫn Gửi bởi tienphat119
    Hj , minh đoán các bạn thi buổi chiều thứ 7 đúng ko ? vì thấy tên toàn vần T . Thật sự mà nói thì nhỏ bạn mình thi xong về nó than với mình là đề buổi chiều dã man rợ . Mình thi buổi sáng và chia sẻ đề với nó trc khi nó vào phòng thi , hic ban đầu cũng hy vọng tràn trề , nhưng xong roài mới có nhiều cái để nói .
    Sàn vào trg này cao quá , năm ngoái mấy đứa bạn mình đc 13 14 điểm , đành ngậm ngùi trong hối tiếc .
    Mình tên Phát . Phòng thi B302 đợt vừa rồi . ( hehehe nam sinh trong ngành này là một con số ít ỏi ) , bắt tay mần quen nhá : yahoo : anhphailamsao200532
    Và mem 4

Trích dẫn Gửi bởi blacknguyen
    Mấy bạn cho mình tham gia với mặc dù mình không có tham gia kỳ thi vừa qua! Mình cũng có nguyện vọng thi vào trường hày nhưng thấy không tự tin tí nào! điểm sàn cao quá! hi..chún các bạn đạt kết quả tốt nhen!
    blacknguyenph@gmail.com (đôi khi trục trặc thì làm quen qua sđt vậy! 0977665594)

Ðề: Ai mới thi liên thông ĐH KTế TP.HCM vào trao đổi,làm quen hoặc chia sẻ nỗi buồn vì làm bài ko tố

Hic, ao sớm rùi Tr ơi, bùn quá đi. Mà thôi thi thì cũng thi rồi chỉ chờ ngày báo KQ nữa thôi buồn làm chi phải ko, các bạn hãy vào Topic của Tr làm quen nhé, bjk đâu sau này mình chung lớp chung trường (hãy tự tin là vậy)
    mình là Tú, quê Hà Tĩnh

các bạn bình chọn cho mình nhé,mã số của mình là 007:matdeu::matdeu::matdeu:. Ý lộn, các bạn hãy làm quen với mình nhé:dangiuqua::dangiuqua::dangiuqua:

Ðề: Ai mới thi liên thông ĐH KTế TP.HCM vào trao đổi,làm quen hoặc chia sẻ nỗi buồn vì làm bài ko tố

Hic, ao sớm rùi Tr ơi, bùn quá đi. Mà thôi thi thì cũng thi rồi chỉ chờ ngày báo KQ nữa thôi buồn làm chi phải ko, các bạn hãy vào Topic của Tr làm quen nhé, bjk đâu sau này mình chung lớp chung trường (hãy tự tin là vậy)
    mình là Tú, quê Hà Tĩnh

001 còn chưa có lấy đâu ra 007 vậy trời

Re: Ai mới thi liên thông ĐH KTế TP.HCM vào trao đổi,làm quen hoặc chia sẻ nỗi buồn vì làm bài ko tố

mong dc làm quen với mọi người, nhân tiện mọi ng cho hỏi tầm bao nhiêu điểm mới có khả năng đỗ vào trường nhỉ?

Tr ui hôm đó làm bài tốt ko?

Re: Ai mới thi liên thông ĐH KTế TP.HCM vào trao đổi,làm quen hoặc chia sẻ nỗi buồn vì làm bài ko tố

sao ko thấy ai hết vậy?

Ðề: Re: Ai mới thi liên thông ĐH KTế TP.HCM vào trao đổi,làm quen hoặc chia sẻ nỗi buồn vì làm bài k

Trích dẫn Gửi bởi thombg

Ui Thơm cũng liên thông lun àh, năm ngoái là 15d đó, năm nay có khi hơn vì nhiều người đăng ký thi mà

---------- Post added at 07:19 ---------- Previous post was at 07:18 ----------

Trích dẫn Gửi bởi haodt_90
    Tr ui hôm đó làm bài tốt ko?
    Hôm qua tr báo cáo tình hình với Hảo rùi mà, hj

há há,nhà của pà trang này vắng qué

há há,nhà của pà trang này vắng qué
    Ê ông kia..........

Hj , minh đoán các bạn thi buổi chiều thứ 7 đúng ko ? vì thấy tên toàn vần T . Thật sự mà nói thì nhỏ bạn mình thi xong về nó than với mình là đề buổi chiều dã man rợ . Mình thi buổi sáng và chia sẻ đề với nó trc khi nó vào phòng thi , hic ban đầu cũng hy vọng tràn trề , nhưng xong roài mới có nhiều cái để nói .
    Sàn vào trg này cao quá , năm ngoái mấy đứa bạn mình đc 13 14 điểm , đành ngậm ngùi trong hối tiếc .
    Mình tên Phát . Phòng thi B302 đợt vừa rồi . ( hehehe nam sinh trong ngành này là một con số ít ỏi ) , bắt tay mần quen nhá : yahoo : anhphailamsao200532

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối