Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Làm quen + đánh bóng tên tuổi

Dạ, chào cả nhà, như đã nói ở trên là em xuất hiện ở đây có 2 lí do, em mang danh là danketoan đã lâu mà xem ra vẫn chưa có tiếng tăm gì, vì vậy bữa nay em lên đây chào các bác và cũng viết tí giải trí đánh bóng tên tuổi mình luôn thể, các bác đọc thấy hay thì thank em cái nhá để tên tuổi em bay cao cao bay xa xa. Vậy mời các bác vừa dùng trà vừa đọc và cẩn thận cái máy tính zùm em ạ.
    Nói về mùa hè, ban ngày nóng bức trùm kín mít thì chiều về lượn ra ngoài đường là no con mắt luôn. Lí do hơi bị hay ạ, ấy là mấy chị mấy em nhà ta mặc đồ thoáng ơi là thoáng, dính ơi là dính, chỗ nào cần cong là thấy cong liền.
    Ngày xửa ngày xưa ở nhiều nơi + ngày nảy ngày nay ở ít nơi, chị em mặc hở ra chút là mang tội quấy nhiễu tình dục, (em dùng từ hơi mạnh các bác thông cảm, sự thật mà)
    Vậy mà bây giờ chị em mặc "thoáng" + "dính" thế ko biết, lại lượn lờ ngoài đường nữa, thế mới chết làng xóm chứ (mà nói thật thì em cũng bồ kết kiểu thời trang "thoáng" này lắm nhá). Cách ăn mặc này thì cứ gọi là kiêu kích cánh mày râu kinh khủng (bản thân em thì mắt cứ gọi là đèn pha luôn, đẹp quá mà , phải biết thưởng thức chứ, không phí).
    Và đây mới là đúc rút quan trọng em rút ra từ cả lô hoàn cảnh trên là .... là sức kiềm chế của đàn ông giờ tốt hơn xưa rất rất nhiều chả thế mà mấy bộ truyện tiểu thuyết lãng mạng + phim TQ chả có cảnh mới hở ra có cái mắt cá chân hay cái bắp chân trắng trẻo là hồn vía các anh chả thăng lên mấy bậc, giờ thì lộ cả mảng luôn mà chả thấy anh nào đỏ mặt chỉ có cái mắt là to ra thôi :aaack: và nói theo nhận định của mình thì em thấy là khả năng kiềm chế của phe có râu đang trên bờ vực nguy hiểm. Và ta luôn biết rằng cái gì càng nguy hiểm thì càng khích thích :ammuu:

Ðề: Làm quen + đánh bóng tên tuổi

Nhưng cũng phải nói là các chị em rất xinh, dáng lại chuẩn nữa hehe

Ðề: Làm quen + đánh bóng tên tuổi

Choáng ! Mình có thế đâu te..........vơ đũa cả nắm bị choảng tập thể die lun giờ chứ đánh với bóng tên tuổi cái gì :bumbum: