Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

đề tài kiểm toán khoản mục tiền và các khoản tương đương tiền là dễ nhất nhưng khó đạt điểm cao, đề tài kiểm toán hàng tồn kho, tscđ... mức độ khó là cao hơn nhưng đạt điểm cao lại dễ hơn.
    về tài liêu, em có thể ra khu cổng hvtc mua file mềm luận văn các năm trước về tham khảo.
    thân!

dạ, cho em hỏi, em dự định làm kiểm toán khoản mục doanh thu thì sao ạ. tại đề tài kia mấy bạn khác chọn hết rồi à. t_t

bạn học kiểm toán nhưng bạn vẫn có thể làm đề tài kế toán mà. trước tiên mình khuyên bạn nên xem công ty bạn thực tập làm bên lĩnh vực nào rồi hãy tìm tên đề tài. mình cũng đang đi thực tập nè, hay cùng làm kế toán quản trị doanh thu với mình luôn. đè tài này hay và mới á, mình cũng học bên kiểm toán hỳ

Trích dẫn Gửi bởi snowrain28
    bạn học kiểm toán nhưng bạn vẫn có thể làm đề tài kế toán mà. trước tiên mình khuyên bạn nên xem công ty bạn thực tập làm bên lĩnh vực nào rồi hãy tìm tên đề tài. mình cũng đang đi thực tập nè, hay cùng làm kế toán quản trị doanh thu với mình luôn. đè tài này hay và mới á, mình cũng học bên kiểm toán hỳ
    hì, m nộp đề tài rồi bạn ơi, ko có sửa lại được. bạn thực tập dc lâu chưa

Trích dẫn Gửi bởi thuyphuong93
    hì, m nộp đề tài rồi bạn ơi, ko có sửa lại được. bạn thực tập dc lâu chưa
    mình thức tập từ 30/3 đến chừ á. mới thui hỳ, mà đề tài ni khó quá

hì, giống m rồi