Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Xin báo cáo thực tập kế toán vốn bằng tiền

chuẩn bị báo cáo thực tập về kế toán tiền mặt rồi,mà tài liệu tham khảo của em ít quá,anh chị có bài nào tham khảo giúp em với,em đang rối với cái này quá hic :-((
    anh chị nào có giúp em với

ðề: xin báo cáo thực tập kế toán vốn bằng tiền

Trích dẫn Gửi bởi 20801175
    chuẩn bị báo cáo thực tập về kế toán tiền mặt rồi,mà tài liệu tham khảo của em ít quá,anh chị có bài nào tham khảo giúp em với,em đang rối với cái này quá hic :-((
    anh chị nào có giúp em với
    của bạn đây, nhưng thực tập mà bạn làm đề tài kế toán vốn bằng tiền là điểm không cao đó bạn, nên chọn các đề tài về chi phí giá thành, công nợ, xác định kết quả kinh doanh bạn ah

Trích dẫn Gửi bởi le_quoc_hung
    của bạn đây, nhưng thực tập mà bạn làm đề tài kế toán vốn bằng tiền là điểm không cao đó bạn, nên chọn các đề tài về chi phí giá thành, công nợ, xác định kết quả kinh doanh bạn ah
    anh quoc hung oi em lam ben gia thanh xay dung ma bi qua ah, anh giup em voi.................cam on anh nhieu nhieu

có ai học kế toán ở trường đại học lạc hồng không .tại mình đang học bên đó làm báo cáo thực tập kế toán mà đề cương trường cho mình chưa biết làm sao.nếu ai đã làm cho mình xin cái mẫu.mình cảm ơn nhiều

các anh chị cho em hỏi: làm đề tài thực tập kê stoans vốn bằng tiền có khó và được điểm cao không ạ?
    và cho em xin mẫu 1 bài báo cáo thực tập đề tài này với.
    mail: gaconbicum_2403@yahoo.com
    cám ơn trước ạ.

các anh chị làm ơn cho em 1 bài mẫu về báo cáo thực tập vốn bằng tiền của công ty cổ phần được không ạ? em đang cần gấp lắm