Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Sinh viên kế toán học tiếng Anh

hiện e đang học năm 3 ngành kế toán, cho e hỏi nếu như sau này e muốn đi làm công ty nước ngoài thì vẫn phải có tiếng anh đúng k ạ? hiện e đang ở thủ đức và đang tìm trung tâm học tiếng anh để e đi làm như vậy, với lại trường e cũng bắt có bằng tiếng anh nữa, anh chị nào biết thì giới thiệu giúp em trung tâm nào chất lượng ở thủ đức nhé
    em cám ơn ạ

ðề: sinh viên kế toán học tiếng anh

chị có học ở anh ngữ tome bên thủ đức thấy chất lượng ở đó khá tốt đó em, giáo viên cũng vui vẻ, nhiệt tình lắm, bên tome có cho học thử 3 buổi nên em đến đó học xem sao nhé.good luck

trời thật không chị, e hỏi lâu lắm rùi mà giờ mới có c trả lời e ah. thanks nhiều nhé
    sẵn cho em hỏi luôn tại giờ gần nghỉ tết rùi e đi học thì cũng lỡ cỡ lắm
    qua tết thì trung tâm có lớp nào khai giảng vậy c, chị đang học bên đó thì hỏi dùm em nhé
    hjhj, thanks c nhìu lắm luôn

Trích dẫn Gửi bởi thanhtruc090
    trời thật không chị, e hỏi lâu lắm rùi mà giờ mới có c trả lời e ah. thanks nhiều nhé
    sẵn cho em hỏi luôn tại giờ gần nghỉ tết rùi e đi học thì cũng lỡ cỡ lắm
    qua tết thì trung tâm có lớp nào khai giảng vậy c, chị đang học bên đó thì hỏi dùm em nhé
    hjhj, thanks c nhìu lắm luôn
    các lớp ở anh ngữ tome bắt đầu khai giảng ngày 15/02 đó em, ở đó đang có ưu đãi đến 50% học phí đó em, hình như đến hết ngày 22/2 thì phải, em dt vô sđt này hỏi nè: 08 3720 5700-08 3720 5649