Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: hepl me!

ðề: hepl me!

anh chị ơi cho em hỏi, huhu, em ko bít post bài lên diễn đàn, lại còn gửi tn ko đc nữa, vô lý ạ :-((

Trích dẫn Gửi bởi khunglongpro
    bạn nào biết mẫu bảng cân đối tài khoản theo quyết định 15 tải lên cho mình với, mình cảm ơn nhiềunha:kinhhoang::kinhhoang:
    đây là mẫu bảng cân đối kế toán theo quyết định số 15/2006 qđ - btc để bạn tham khảo:

bạn có thể vào trang tìm kiếm của google gõ từ khóa "mẫu bảng cân đối kế toán" và lấy địa chỉ tải về!

---------- post added at 10:04 ---------- previous post was at 10:00 ----------

Trích dẫn Gửi bởi bùi trà
    anh chị ơi cho em hỏi, huhu, em ko bít post bài lên diễn đàn, lại còn gửi tn ko đc nữa, vô lý ạ :-((
    nếu chưa rõ cách đăng bài viết, bạn có thể vào mục "thông báo" -> "cách sử dụng các chức năng post bài" ở phần đầu của diễn đàn để xem thao tác hướng dẫn cụ thể. còn nếu làm theo thác tác hướng dẫn mà vẫn không làm được, thì có thể do trình duyệt của bạn có vẫn đề, bạn có thể gỡ bỏ trình duyệt đang sử dụng và cài đặt trình duyệt khác mới hơn (tốt nhất là bạn nên cài đặt trình duyệt "cờ rôm +" của việt nam để duyệt wed và thao tác tốt hơn!

mẫu nà bạn xem đúng yêu cầu chưa :k5798618:

view attachment 14339

cảm ơn mọi ng nhìu nha