Bạn cần một phần mềm giúp bạn giám sát chiếc điện thoại của mình hay theo dõi hoạt động của người thân của bạn? Một công cụ giúp bạn theo dõi vị trí, thời gian hoạt động và nhiều hơn nữa? Hãy đến với mTracker, phần mềm ứng dụng độc quyền của MobiFone.

mTracker là một công cụ giám sát tuyệt vời cho người dùng, cung cấp một số tính năng hữu ích giúp bạn giám sát và quản lý thiết bị của mình. Với mTracker, bạn có thể theo dõi vị trí của điện thoại, thiết bị hoặc người dùng một cách chính xác và dễ dàng. Bất cứ khi nào bạn muốn kiểm tra vị trí của một người thân yêu hoặc giám sát hoạt động của nhân viên, bạn chỉ cần đăng nhập vào phần mềm và xem tất cả thông tin cần thiết.

Một trong những tính năng hấp dẫn của mTracker là chức năng theo dõi hoạt động của điện thoại. Bạn có thể biết được thời gian điện thoại hoạt động, xem tin nhắn và cuộc gọi, cũng như kiểm tra lịch sử duyệt web. Với tính năng này, bạn có thể kiểm soát và quản lý một cách tốt hơn hoạt động trên điện thoại của bạn hoặc người thân.

mTracker cũng có thể giúp bạn giữ an toàn khi sử dụng điện thoại. Nếu bạn bận rộn với công việc và không thể kiểm tra điện thoại của mình thường xuyên, bạn có thể thiết lập thông báo để nhận thông báo mỗi khi một cuộc gọi hoặc tin nhắn mới được nhận. Bạn cũng có thể sử dụng tính năng này để theo dõi các hoạt động trên điện thoại của con cái mình, đảm bảo rằng họ không phát triển thói quen sử dụng điện thoại quá đà.

Ngoài ra, mTracker cũng cung cấp một tính năng quản lý thiết bị tuyệt vời, cho phép bạn tìm kiếm, khóa hoặc xóa dữ liệu từ xa nếu điện thoại của bạn bị mất hoặc bị đánh cắp. Điều này sẽ giúp bảo vệ thông tin cá nhân của bạn khỏi nguy cơ bị lộ.