Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

không tìm được việc làm

Ðề: không tìm được việc làm

Bạn nộp hồ sơ mà không công ty nào gọi thì có thể là do bạn tạo hồ sơ không độc đáo, chưa ghi được điểm với nhà tuyển dụng, để tìm được một công việc tốt bạn nên tạo một bộ hồ sơ thật hoàn hảo, bạn có thể vào trang web: Website tuy?n d?ng ph? bi?n t?i Vi?t Nam, ??ng tin tuy?n d?ng mi?n ph 100%, mi?n ph xem xt CV. D?ch v? tuy?n d?ng hi?u qu?. Cng vi?c m?i c?p nh?t hng ngy. - Kenhnhansu.com để tham khảo, ở đấy có rất nhiều công ty tuyển dụng vị trí kế toán, và bạn cũng có thể tham khảo nhiều kinh nghiệm trong quá trình tạo hồ sơ và kinh nghiệm phỏng vấn nữa (Tuy?n d?ng, vi?c l�m, gi?i ph�p nh�n s?). Chúc bạn thành công!

thank bạn nhiu nha chắc có thẻ là do như vậy giò mình chỉ muón tìm được công việc nhanh thui
    mình sẻ vào chỏ bạn chỉ xem sao

Tự tin lên bạn ah!

hôm nay mình đã đi tìm được một công việc là làm kế toán kho cho một công ty chuyên sưa chũa oto nhưng người ta bảo mình phải học việc một tháng lương học việc chỉ có 600k thui sau đó mới vào làm vì mimhf chưa có kinh nghiệm gi về otoo cả các bạn có ý kiến gì không mình có nên làm không hay tìm công việc mới

Theo minh nghĩ bạn cứ làm đi, vì trong tg này xin việc khó lắm với lai mới ra trường minh cũng phải làm để lấy kinh nghiệm thôi bạn.

Bạn phải hỏi sau khi thử việc xong lương sẽ là bao nhiêu để tránh mất thời gian và công sức của bạn, thường thì thử việc hưởng 70-80% lương chính thức

Ðề: Re: không tìm được việc làm

Trích dẫn Gửi bởi dangtoan87
    Bạn phải hỏi sau khi thử việc xong lương sẽ là bao nhiêu để tránh mất thời gian và công sức của bạn, thường thì thử việc hưởng 70-80% lương chính thức
    theo luật thì hưởng không dưới 80% đâu