Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Chủ đề: bị lỗi vietkey

Ðề: bị lỗi vietkey

Trích dẫn Gửi bởi Hiền Đăng
    Các bác ơi, phần mềm vietkey của em bị lỗi. sao em down phần mềm vietkey khác về mà ko được á......:chuyengivay: Có ai có send cho em với. Và làm sao để bung nó ra sử dụng????/hichic!
    Chà bạn trung thành với Vietkey nhỉ.Mình gởi bạn bản VK 2007 nghen.http://www.mediafire.com/file/yi2fi4dzeue/Vietkey 2007.rar
    Còn bạn chê bản này thì có thể dùng UNKEY cho nó thoải mái nha. :k5798618:

Trích dẫn Gửi bởi ngocchung89
    Chà bạn trung thành với Vietkey nhỉ.Mình gởi bạn bản VK 2007 nghen.http://www.mediafire.com/file/yi2fi4dzeue/Vietkey 2007.rar
    Còn bạn chê bản này thì có thể dùng UNKEY cho nó thoải mái nha. :k5798618:
    hổng được này. Sao ko dùng được nhỉ? Hichic, có phần mềm nào khác ko zây. bạn oi?

hổng được này. Sao ko dùng được nhỉ? Hichic, có phần mềm nào khác ko zây. bạn oi?
    Bị lỗi thì không dùng VK nữa,Chuyển sang dùng UNIKEY nè.Chạy cho mau lẹ mà lại miễn phí nữa.có cả công cụ chuyển mã.Khoẻ nha!http://www.mediafire.com/file/mrmyo3oi2oy/Unikey 4.1 RC1.exe

Bạn có dùng Vista không, Vietkey 2007 không tương thích với Vista đâu, nếu muốn dùng thì down cái phiên bản cũ hơn về dùng mới được.
    Nhưng mình thấy dùng unikey tiện hơn, nhưng vẫn phải dùng vietkey để đánh trong phần mềm kê khai thuế TNCN!

Các bác ơi, phần mềm vietkey của em bị lỗi. sao em down phần mềm vietkey khác về mà ko được á......:chuyengivay: Có ai có send cho em với. Và làm sao để bung nó ra sử dụng????/hichic!
    Gửi Vietkey cho bạn theo địa chỉ nào nhỉ? Mình thấy dùng Vietkey vẫn là ổn nhất

Trích dẫn Gửi bởi tamnt07
    Bạn có dùng Vista không, Vietkey 2007 không tương thích với Vista đâu, nếu muốn dùng thì down cái phiên bản cũ hơn về dùng mới được.
    Nhưng mình thấy dùng unikey tiện hơn, nhưng vẫn phải dùng vietkey để đánh trong phần mềm kê khai thuế TNCN!
    Dùng UNIKEY với phần mở rộng ra và kích vào tuỳ chọn.Sử dụng Clipboard như thế gõ Tiếng Việt cũng vô tư mà.Đâu có ảnh hừong gì đâu.:humhum:

hình như máy mình bị lỗi font nữa hay sao i'. Down phần mèm nào về cũng ko đọc đc, excel, word cung ko mở đc, chỉ đọc đc mỗi file có đuôi .pdf thui á:luagian:

hình như máy mình bị lỗi font nữa hay sao i'. Down phần mèm nào về cũng ko đọc đc, excel, word cung ko mở đc, chỉ đọc đc mỗi file có đuôi .pdf thui á:luagian:
    Vậy gọi thợ sửa máy tính đi bạn ạ, có thể là virus ăn mất rùi đó, máy của mình cũng bị vậy thỉnh thoảng phải gọi diệt virus (mặc dù đã dùng bản quyền của BKAV nhưng ko ăn thua) và cài lại win thì lại chạy ngon lành ngay.

Không sao.Mình cho bạn một Kho Font đủ loại nè,tha hồ mà Setup xem thử còn thiếu cái Font nào thì mình bổ sung cho:http://www.mediafire.com/file/m4ikmkotrmt/Font.rar

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối