Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Cần 1 nữ ở ghép, đường QL13, P.26, Q. Bình Thạnh ( gần bến xe miền đông)

Hiện tại phòng 2 ngưoi, cần thêm 1 nữ ở ghép để san xẻ tiền phòng( hiền lành, thật thà và sạch sẽ). Giá phòng là 2.200.000đ/phòng/1 tháng. Phòng đẹp, thoáng, yên tĩnh ( rất phù hợp với sinh viên ).1 trệch và Gác đúc ( trên gác có 1 cửa chính và 1 cửa sổ, có ban công nhìn xuống đường rất gióng nhà nguyên căn), ko chung chủ,có chổ nấu ăn, có internet, giờ giấc tự.
    Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình qua số điện thoại: 0932584128 (Gặp Thanh)

Ðề: Cần 1 nữ ở ghép, đường QL13, P.26, Q. Bình Thạnh ( gần bến xe miền đông)

Trích dẫn Gửi bởi Gautruc_1905
    Hiện tại phòng 2 ngưoi, cần thêm 1 nữ ở ghép để san xẻ tiền phòng( hiền lành, thật thà và sạch sẽ). Giá phòng là 2.200.000đ/phòng/1 tháng. Phòng đẹp, thoáng, yên tĩnh ( rất phù hợp với sinh viên ).1 trệch và Gác đúc ( trên gác có 1 cửa chính và 1 cửa sổ, có ban công nhìn xuống đường rất gióng nhà nguyên căn), ko chung chủ,có chổ nấu ăn, có internet, giờ giấc tự.
    Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình qua số điện thoại: 0932584128 (Gặp Thanh)
    Không có nhu cầu nhưng cũng muốn ghép để khi nào vợ cho ra khỏi nhà có chổ hóng hớt dc hem ta:kinhhoang:

Vậy thì bạn cứ đóng tiền ghép hằng tháng đi nha

Ðề: Re: Cần 1 nữ ở ghép, đường QL13, P.26, Q. Bình Thạnh ( gần bến xe miền đông)

Trích dẫn Gửi bởi phuongkt89
    Vậy thì bạn cứ đóng tiền ghép hằng tháng đi nha
    Mã nguồn PHP:
    [COLOR=#000000]
    [/COLOR
    Bé này nói chính xác nè!