Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

vấn đề ở thanh toobar

mình muốn đưa mấy chương trình bôi đen xuống nằm ở thanh ngang ở dưới nhưng không biet làm sao mong các bạn chỉ giúp[/COLOR]

thanh ngang ở máy tính có hình dạng như thế này thì làm sao, chỉnh lại dạng chuản được ah, ko biết e kích nhầm cái gì mà nó lại rộng và to ra, các bác giúp e với

Ðề: vấn đề ở thanh toobar

Kích chuột phải vào thanh staskbar bỏ chọn chức năng khóa "Lock the staskbar" sau đó di chuyển chuột kéo thả để cho kích thước nhỏ lại theo ý muốn. Cuối cùng khóa staskbar lại (ngược lại với phần mở khóa).

Trích dẫn Gửi bởi thanthai
    kích chuột phải vào thanh staskbar bỏ chọn chức năng khóa "lock the staskbar" sau đó di chuyển chuột kéo thả để cho kích thước nhỏ lại theo ý muốn. Cuối cùng khóa staskbar lại (ngược lại với phần mở khóa).
    được rồi còn ý ở trên thì sao có ai giúp em với, hôm trước em gộp được rồi nhưng khi e kéo ra ngoài ròi thị lại không gộp lại được

Trích dẫn Gửi bởi lapnghiepdn
    được rồi còn ý ở trên thì sao có ai giúp em với, hôm trước em gộp được rồi nhưng khi e kéo ra ngoài ròi thị lại không gộp lại được
    Ý trên chưa hiểu bạn hỏi gì?

Trích dẫn Gửi bởi thanthai
    Ý trên chưa hiểu bạn hỏi gì?
    e muốn hỏi là làm sao để đưa các mục mà em muốn chọn xuống nằm ở thanh toobar gộp lại chỉ hiện ra hai mũi tên thôi, a hiểu không vậy

Trích dẫn Gửi bởi lapnghiepdn
    e muốn hỏi là làm sao để đưa các mục mà em muốn chọn xuống nằm ở thanh toobar gộp lại chỉ hiện ra hai mũi tên thôi, a hiểu không vậy
    Em thích cái phần nào nằm ở thanh dưới thì cắp chúng và kéo chuột xuống thanh phía dưới là được mà... thử đi nhé..

Trích dẫn Gửi bởi hangnghiem
    Em thích cái phần nào nằm ở thanh dưới thì cắp chúng và kéo chuột xuống thanh phía dưới là được mà... thử đi nhé..
    ơ ko phải là cứ kéo xuống là được đâu chị ơi .....Nó phải sẵn có như chỗ em bôi màu này mới đc nè

:-( ngày trc em biết nhưng giờ quên rồi chẳng nhớ hình như cũng khá đơn giản hic hic...ai biết chỉ giùm để nhớ luôn

Trích dẫn Gửi bởi Mít Ướt
    ơ ko phải là cứ kéo xuống là được đâu chị ơi .....Nó phải sẵn có như chỗ em bôi màu này mới đc nè

:-( ngày trc em biết nhưng giờ quên rồi chẳng nhớ hình như cũng khá đơn giản hic hic...ai biết chỉ giùm để nhớ luôn
    Em phải kéo chúng xuống thì chúng mới hiển thị ở đó chứ.... không tin Mít cứ thử xem..... kéo thử 1 cái khác xuống xem thế nào nhé (chú ý nó chỉ giới hạn... nếu cái nào không cần thiết thì xóa bỏ)

Trích dẫn Gửi bởi hangnghiem
    Em phải kéo chúng xuống thì chúng mới hiển thị ở đó chứ.... không tin Mít cứ thử xem..... kéo thử 1 cái khác xuống xem thế nào nhé (chú ý nó chỉ giới hạn... nếu cái nào không cần thiết thì xóa bỏ)
    hơ hơ ! dĩ nhiên em biết kéo xuống.....nhưng máy ở nhà em ko có cái chỗ bôi màu đó em kéo hoài có đựoc đâu..........hic phải chọn gì gì mới có đó chứ đâu phải tự nhiên kéo xuống là kéo đc xuống chị ới

Trích dẫn Gửi bởi Mít Ướt
    hơ hơ ! dĩ nhiên em biết kéo xuống.....nhưng máy ở nhà em ko có cái chỗ bôi màu đó em kéo hoài có đựoc đâu..........hic phải chọn gì gì mới có đó chứ đâu phải tự nhiên kéo xuống là kéo đc xuống chị ới
    Để trỏ chuột ở thanh start đó rồi bấm phải chuột, tích vào Lock the Taskbar .... sau đó tha hồ mà kéo nha....

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối