Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

có lẽ em sẽ thôi nghĩ về anh

Hôm nay là ngày e thất vọng nhất, là ngày e biết a sẽ mãi mãi k phải là của e. Quen biết a không lâu, nhưng sự vui vẻ, nghiêm khắc, cùng tính cách của a đã làm e fall in love
    Hnay a mời e đi ăn trưa, cũng như những ngày khác nhưng sao hnay e lại thấy hào hứng như thế. Chờ mãi cũng đến 11h30, a đưa e đến siêu thị nơi a làm việc trước đây. ngoài chúng ta còn có 1 chị nữa. tuy a ko giới thiệu, nhưng qua cử chỉ, lời nói, ánh mắt 2 ng dành cho nhau... e hiểu, chị ấy là người yêu của a.
    suốt buổi trưa 2 ng cười nói vui vẻ, e cũng cười, nhưng sao thấy trong lòng chua chát thế...
    đây là cảm giác của thất tình phải k a?????????
    e đã cố dối lòng rằng, đây k pahỉ là sự thật, nhưng... k dc a ah.
    trên đường về, ngồi sau a, e muốn vòng tay ôm lấy a, nhưng k dc, a là của ng khác r....
    tình cảm này e chỉ có thể dấu kín.. nước mắt cứ muốn trào ra, nhưng a đang ngồi cạnh e đây, sao e có thể khóc.
    có lẽ những hành động quan tâm, chăm sóc của a đã làm cho e hiểu lầm, nhưng e biết cảm giác e dành cho a lúc này thật sự là tình yêu.
    e ước rằng hnayb a k rủ e đi ăn trưa ở siêu thị, đừng để e biết dc đã có ng iu, cứ để e sống trong hi vọng, sẽ có ngày a yêu e, như vậy có lẽ sẽ tốt hơn.
    mỗi ngày e gặp a, nhưng sẽ k thể vui vẻ cười như trước kia.
    e sẽ từ bỏ a ah. có lẽ sẽ hơi khó, nhưng phải như vậy thôi..........
    mong a và chị luôn hạnh phúc, hãy cứ xem e là đứa e gái của a....

Ðề: có lẽ em sẽ thôi nghĩ về anh

Eo hỏi lại cho rõ ràng rồi hẵng bỏ cuộc chứ bạn. Mình ghét cái j mập mờ thế không biết hi*********.

Trích dẫn Gửi bởi Khiconnb
    Eo hỏi lại cho rõ ràng rồi hẵng bỏ cuộc chứ bạn. Mình ghét cái j mập mờ thế không biết hi*********.
    hình ảnh mình thấy dc trên face là điều k thể phủ nhận. trước đây mình nghĩ là họ đã chia tay, vì có nghe a nói là đã từng chia tay 1 ng. nhưng sự thật la đây là ng a đang quen, ng a đã chia tay có lẽ a gỡ hình xuống r . phải từ bỏ thui............

ko gì đau khổ bằng " Yêu đơn phương" cứ mạnh dạn thổ lộ đi bạn,đừng vội bỏ cuộc như thế chứ bít đâu có ngày " Yêu song phương " thì sao:khoc::k6175436::momong::momong:

Cứ mạnh dạng chia sẻ đi bạn ơi,biết đâu cô gái đó k phải người iu ảnh thì sao,tại ảnh cũng đâu giới thiệu gì với bạn đâu.

Trích dẫn Gửi bởi tranle1991
    Cứ mạnh dạng chia sẻ đi bạn ơi,biết đâu cô gái đó k phải người iu ảnh thì sao,tại ảnh cũng đâu giới thiệu gì với bạn đâu.
    có lẽ là k dc đâu, có những điều đâu cần ng khác nói ra bạn. yêu đơn phương là thế đấy... mình cũng k đủ can dảm để nói lên lòng mình, dù gì cũng là cob gái mà, lỡ a nói:" a có ng iu r"
    mặt mũi nào đi làm nữa hic

---------- Post added at 04:48 ---------- Previous post was at 02:49 ----------

nhìn a vui vẻ bên ng ấy sao tim e đau nhói, nước mắt lại muốn rơi, yêu a khổ như thế sao

a thật quá vô tâm hay a k pit e đang nghĩ đến a

Bạn có thể hỏi khéo anh ấy trong lúc đang nói chuyện vui vẻ, có một chút gì đó chọc vui coi phản ứng anh ra sao.
    Vd như : Có phải hum pữa anh giới thiệu chị dâu cho em không? E hèm
    Hay đại loại như thế. Bởi nói thẳng trong trường hợp này nếu anh ấy từ chối là khả năng 2 ng làm bạn bè sau này là rất khó
    hihi

Giữ t/cam ấy trở thành 1 kỷ niệm nhé...1 nửa thực sự sẽ đến bên bạn nhanh thôi. Fighting

" Dành tình cảm với ng # k phải là tội phạm đâu. Không dành đc mới là đồ ngốc đấy"
    ng đó còn quan tâm tức là bạn còn hy vọng
    khi nào ngta nói anh hok thích em đâu
    rồi tránh mặt bạn thì hẵng tính chuyện bỏ cuộc
    với lại sao phải bắt mình thôi hok ngĩ về ngta
    thật ra thì hok bắt ép đc tc đâu
    để tự nhiên đi
    nhớ ngta nhưng đừng làm ngta khó chịu vì kiểu nhớ của mình( í ới làm phiền ý)
    bạn làm mình nhớ, nhớ da diết 2 năm trc mình cũng yêu ng có NY nếu hồi đó mình cố gắng hơn biết trân trọng cơ hội khi ngta còn quan tâm tới mình thì h mình hok phải nhớ đơn phương như thế này

mình cũng nghĩ bạn nên hỏi ng đó rõ ràng rồi hãy qđ, dù sao a ý cũng ko nói là chị kia là ny của a và a ko có tc với bạn. Yêu đơn phương ko phải là xấu, bạn có dám chắc là sẽ quên đc khi a ấy vẫn vô tư quan tâm đến bạn?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối