Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: chia se tâm sự

chia se tâm sự

mình và người đó quen nhau và đi chơi vào 1 ngày hội lớn, sau đó là những lần đi chơi thú vị khác, 4 lần hẹn hò mình đã thấy tim mình xao xuyến, nhanh quá ko các bạn ơi? nhưg tuổi lại quá xung khắc, mèo chuột... mình bít phải làm sao, mở màn đã vậy rùi, mình phân vân lưỡng lữ, bởi buồn bây giờ thi fhcịu đc nhưg sau này thì ko hợp khổ cả 2, ko hẳn mình mê tín nhưng thườnglà thế, và đôi lúc cũng có những lần ko hợp, gặp thì hợp mà sao nói chuyện đthoại lại khiếnmình hay bực mình thế

Ðề: chia se tâm sự

Chuyện tuổi tác là vấn đề khá quan trọng bởi ng VN mình vẫn rất xem trọng chuyện đó. Theo mình nghĩ thì vấn đề là bạn có thực sự yêu ng ấy ko? Nếu ngay từ đầu xác định ko đến đc với nhau thì ko nên cố gắng bạn ah. Đúng là khổ bây giờ thì sẽ dễ quên hơn nỗi đau sau này. Hãy dành thời gian suy nghĩ thật chín chắn về mối tình này và mình luôn mong bạn hạnh phúc!

Ðề: chia se tâm sự

Trích dẫn Gửi bởi COBENGOC_BN
    mình và người đó quen nhau và đi chơi vào 1 ngày hội lớn, sau đó là những lần đi chơi thú vị khác, 4 lần hẹn hò mình đã thấy tim mình xao xuyến, nhanh quá ko các bạn ơi? nhưg tuổi lại quá xung khắc, mèo chuột... mình bít phải làm sao, mở màn đã vậy rùi, mình phân vân lưỡng lữ, bởi buồn bây giờ thi fhcịu đc nhưg sau này thì ko hợp khổ cả 2, ko hẳn mình mê tín nhưng thườnglà thế, và đôi lúc cũng có những lần ko hợp, gặp thì hợp mà sao nói chuyện đthoại lại khiếnmình hay bực mình thế
    Mình cũng nghĩ chuyện tuổi tác cũng rất quan trọng bạn ah. Mọi người cứ nói khi yêu nhau sẽ chải qua tất cả nhưng mình nghĩ cũng hơi khó bởi cuộc sống nhìu cái kô theo ý mình nên sẽ tác động đến tâm lý con ng. Bạn hãy suy nghị thật kỹ bạn ah. CHúc bạn tìm đc con đường hạnh phúc của mình và luôn đi thẳng bạn nhé! ^.^